• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN_Bán chó Bắc Kinh :X

Bin_Bek

YTC Developer
Nói chunh là tiền nào của đấy

Kết bạn này :Onion12:

Update 1 số tấm hình
Các bé đã nhớn và lợi hại gấp nhiều lần :icon027:

:icon027: :icon027: :icon027:
Các bé giống nhau 90% , up đại diện thôi nhé :X

Chiyeuchi

Công nhận là có câu: tiền nào của nấy thật. Đấy là người mua tự an ủi trước khi mua. Nay có thêm sự khẳng định của chủ topic đảm bảo bán hàng theo phương châm đó thì ace mua đi, không phải nghĩ kẻo hết. À, bạn bán 2tr5/1c có bao gồm sổ tiêm 5-7 bệnh+đảm bảo sức khoẻ ?ngày bắt về thế? Mùa này cún dễ mắc virus nhất. Vì vậy, giá cả hợp túi tiền của ai+ bạn chủ topic đã tiêm phòng cho cún, sau 3-7 ngày mới cho người mua đón về, lúc đó mới thật sự là " đắt xắt ra miếng" đúng không ace?

Bin_Bek

YTC Developer
Công nhận là có câu: tiền nào của nấy thật. Đấy là người mua tự an ủi trước khi mua. Nay có thêm sự khẳng định của chủ topic đảm bảo bán hàng theo phương châm đó thì ace mua đi, không phải nghĩ kẻo hết. À, bạn bán 2tr5/1c có bao gồm sổ tiêm 5-7 bệnh+đảm bảo sức khoẻ ?ngày bắt về thế? Mùa này cún dễ mắc virus nhất. Vì vậy, giá cả hợp túi tiền của ai+ bạn chủ topic đã tiêm phòng cho cún, sau 3-7 ngày mới cho người mua đón về, lúc đó mới thật sự là " đắt xắt ra miếng" đúng không ace?

Mình ko phải dân buôn chó bạn ạ , chó nhà mình đẻ nhiều mình ko có khả năng nuôi nên bán cho bạn nào yêu chó và có nhu cầu nuôi . Cún nhà mình đã đẻ 3 lứa rồi , ko thấy ai bảo cún con bị sao hết . Hơn 1 tháng là mình để mọi người đón các bé về rồi tiêm chó các bé , chứ mình ko tiêm trước . Bạn nào tin tưởng thì mua thôi bạn ạ :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: . Cảm ơn mọi người đọc tin .

Dolly

YTC Developer
avar mình cg 3tr nek

nhưng bé của mình đẹp hơn hihi

tuy là cùng giống

nhưng cún của bn m nhìn cg rất thik

lông và mõm em ấy kute

Bin_Bek

YTC Developer
Mình định giữ lại 1 bé cái để nuôi , nhưng vì nhà mình đã có 2 em nên bố mẹ mình ko cho nuôi nữa . Em nó rất tình cảm và thông minh , mặt đẹp nhất đàn . Mình bán đúng 3 tr . ko fix , ai mua đc thì nt cho mình sdt : 01236655123 ( mình đi học cả ngày nên ít khi nghe đt , các bạn nhắn tin trc' nhé )

đây là ảnh của em nó

Là bé nằm trên cùng nhé
:gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: