• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN_Cần mua 1 pác Rùa!

susu_susi

T.Viên Năng Động
Hiện nay mình cần mua 1 pác Rùa dài trên 50cm. :Onion35:
Bạn nào ko có khả năng chăm sóc hoặc có lý do nào ko the c.sóc pác rùa thì bán lại cho mình. Với gía cả phải chăng. Theo thỏa thuận 2 pên.
Bạn nào bán thì gọi điẹn hoặc pm theo số : 01687255827
Tks các bạn :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
rùa gì bạn nói hẳn ra chứ ;) ...mà size 50 này cũg to đâi ..đại ja :03: :03: :03: :03:

susu_susi

T.Viên Năng Động
Rùa ở trên rừng đó bạn ah. Chính xác là rùa núi vàng. :Onion35: :Onion35: :Onion35: Có bạn trong forum mình bán nhưng bé quá.Papa mình muốn mua Rùa to hơn. :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
Bạn nào có thì bán cho mình na :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
sặc côg nkận papa bạn khủg thật ...1 là rất đắt 2 là hiếm 3 là ít có cái size 50 lắm bạn ạk :( khó lắm 30 -> 35 là căg lắm rồi bạn nên chỉh lại đi

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
côg nkận size 50 lên văn miếu rồi :)) lên đó tìm hoặc xuốg hồ tìm cụ rùa xem xét ;)) hỏi xem có đồg mih ko cko con thờ 1 bác

susu_susi

T.Viên Năng Động
minh cung thay the. Size max la 30. Minh hok biet gi ve Rua. Papa minh chi bao kiem cho papa con Rua size 50. Song tren rung. Ma minh biet moi rua do thoi. Nen minh ghi lun nhu vay :eye_wide: :eye_wide: :eye_wide:

pharm

Member
minh cung thay the. Size max la 30. Minh hok biet gi ve Rua. Papa minh chi bao kiem cho papa con Rua size 50. Song tren rung. Ma minh biet moi rua do thoi. Nen minh ghi lun nhu vay :eye_wide: :eye_wide: :eye_wide:

Rùa Răng, rùa đất lớn, rùa núi nâu ........ có thể có size 50
Cố mà tìm, chúc bạn thành công