• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN_cần mua cún con khỏe mạnh giá 500k

500k có mua được cún theo ý muốn?

• Votes: 15 31.9%
  • cũng có thể

Votes: 23 48.9%
  • không chỉ có chó bệnh thui

Votes: 4 8.5%
  • chả bao giờ mua đúng yêu cầu

Votes: 4 8.5%
  • người bán đột xuất chê tiền

Votes: 1 2.1%

• Total voters
    47

bin_em

YTC Developer
Mình mong muốn đựoc nuôi cún từ lâu lắm rồi, giờ được bm cho phép và điều kiện cũng tiện hơn có thể chăm sóc tốt cho các em ý. Mình yêu cún chứ không chơi cún nên không cầu kì giống đắt tiền hay quý hiếm, mình đã dành tiền mua cún con tầm 100-500k, yêu cầu cute, khỏe mạnh, cún đẻ không bệnh tật. Lí do vì sao chỉ mua cún con vì lần đầu nuôi cún nên mình nghĩ nên nuôi cún con cho thân quen với nhau, nuôi cún đã trưởng thành sợ không quen khó nuôi rồi khổ em ý. Mong đựoc giao lưu với ngừoi bán có lương tâm và trách nhiệm cao. địa chỉ ngõ 66 tân mai, hoàng mai, hà nội. Sdt: 0129.45.37.222. Mình tên minh trang :th_haha_hammer:
cảm ơn mọi người đã đọc, chúc may mắn!:Onion12::juuuu::th_haha_hammer:

kudoinckt

YTC Developer
http://vietdog.com/forum/index.php/topic,16730625.0.html tham khảo trang web này nhé ng ta đang bán cún = giá tiền bạn rao đó

meoxiem264

YTC Developer
chó nhà mợ mình mới đẻ đc 7 chú cún con,xinh xắn và khỏe mạnh,mợ ý để giá các nhóc là 500k,bây giờ bọn nhóc mới đc hơn 1 tháng tuổi nhg cute lắm hi:) cũng muốn up ảnh cho bạn xem mà mạng lag quá huz,có thể add nick mình,mình gửi ảnh qua cho nhá: love_of_stars12492

bin_em

YTC Developer
100 - 500 lấy đâu ra cute :Onion12:

hihihi cuộc đời chẳng thể nói trước gì cả, tớ nghĩ rằng khi đã có cảm tình với cúng thì khôgn cute cũng thành cute thôi, cảm ơn bạn đã quan tâm :143163ljogging:

bin_em

YTC Developer
chó nhà mợ mình mới đẻ đc 7 chú cún con,xinh xắn và khỏe mạnh,mợ ý để giá các nhóc là 500k,bây giờ bọn nhóc mới đc hơn 1 tháng tuổi nhg cute lắm hi:) cũng muốn up ảnh cho bạn xem mà mạng lag quá huz,có thể add nick mình,mình gửi ảnh qua cho nhá: love_of_stars12492

ok, mình add nick bạn rùi nhe trangngo91

bin_em

YTC Developer
sớm có bé cún dáng yêu nha bạn

mình cũng mong vậy lắm, ước mơ lâu rồi, chúc bạn vui vẻ!:07:

bin_em

YTC Developer
trung thu đến rồi là la la :143163ljogging:bé ơi mau đến với chị nào

bin_em

YTC Developer
chúc mọi người trung thu vui vẻ

Pilovepet

LOVE ANIMAL
UP cho bạn, sớm tìm đc cún yêu nha :ngoi_xom: :icon027: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

bin_em

YTC Developer
UP cho bạn, sớm tìm đc cún yêu nha :ngoi_xom: :icon027: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

thank mod nhìu..hết quà trung thu giờ mong là quà noel sớm thui :Onion48:

bin_em

YTC Developer
ah quên trước quà noel là quà sinh nhật rồi 20/10 hihihi :Onion32:

bin_em

YTC Developer
sắp đến sn rùi :gongxi-1:

Nhung90

T.Viên Năng Động
chúc bạn tìm được cún như ý, 500k thì sao, 500k k phải tiền hay sao? chó rẻ tiền thì sao? chó rẻ tiền k phải là chó hay sao?
đã yêu thương thì em nào mà chẳng được, k xinh nhưng khôn là được rùi mà........................................ :good_job:

bin_em

YTC Developer
chúc bạn tìm được cún như ý, 500k thì sao, 500k k phải tiền hay sao? chó rẻ tiền thì sao? chó rẻ tiền k phải là chó hay sao?
đã yêu thương thì em nào mà chẳng được, k xinh nhưng khôn là được rùi mà........................................ :good_job:

thank bạn, cuối cùng cũng có người đồng cảm :03: :03: :03:

bin_em

YTC Developer
2 ngày nữa đến sn rùi :le_luoi: :le_luoi: hồi hộp quá

MUA CHÓ TA NHÉ BẠN.CŨNG KHÔN RA PHẾT.CHỌN DC CON NÀO ƯNG Ý THÌ CŨNG ĐẸP RA PHẾT.CHÚC BẠN SỚM TÌM DC THÚ CƯNG CỦA MÌNH.NHƯNG GIÁ THÌ K CƯNG DC BẠN ĐÂU.