• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN_Mèo Anh Lông Dài

DON96

YTC Developer
2tr bán không anh.em này mặt không tịt lắm,lông cũng xù nhưng không dài lắm. em thích màu vàng.

Be' Xù

T.Viên Năng Động
2tr bán không anh.em này mặt không tịt lắm,lông cũng xù nhưng không dài lắm. em thích màu vàng.

Mèo ALD thì mặt tịt thế nào được hả bạn????

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Tớ đang nuôi một em mèo ALD giới tính cái khoảng 6 tháng tuổi (nuôi từ lúc em ý 2 tháng tuổi).Màu vàng,mắt vàng.Ngoan,ham chạy nhảy nhưng không nghịch phá,ăn gì cũng ăn...từ hạt cho đến cơm trộn,cho đến thứ kinh ngạc như bánh gato (có thể mang bánh tới để kiểm chứng).
Có lẽ tớ phải quyết định chia tay với em ý bởi săp tới thời gian rất bận không thể chăm sóc em ý được.
Và vì một lý do nhỏ làm tớ rất buồn,khi mang em ý về từ lúc 2 tháng tuổi,em ý đã biết mò vào nhà vệ sinh đi vệ sinh dưới bệt và tớ chỉ cần dội nước đi là xong,nhưng không hiểu bắt đầu từ đợt tết đến h em ấy lại đi vệ sinh trên tầng 4 ngay chỗ máy giặt và chỉ đi vệ sinh ở chỗ đấy thôi,nếu như em ấy vẫn giữ nếp vệ sinh như cũ,có lẽ tớ vẫn giữ lại nuôi vì dù sao em ý cũng có thể tự lo cho mình được,chỉ khoản ăn uống là mình có thể chăm lo được cho em ấy thôi.
Khi tạo chủ đề tớ phân vân lắm,nói thật,khi nhìn nó nằm ở góc ngủ mà nghĩ đến lúc nó về với chủ mới mà mắt mình cay quá.
Nếu thí dụ em ấy có về nhà mới thì có lẽ nếu may mắn và khu nhà vệ sinh hợp lý,chắc em ý cũng sẽ mò vào nhà vệ sinh,còn không chắc có lẽ phải lo cho em ý một chậu than.
Vậy nên tớ quyết định
_Bán em ấy với giá 3 triệu,và tớ sẽ không trả lời tin nhắn hay nghe một cuộc gọi bất kỳ nào về vấn đề mặc cả hay hỏi thông tin về em ấy,vì tớ đã đăng thông tin đầy đủ rồi NÊN MÌNH NÓI TRƯỚC ĐỠ MẤT LÒNG CÁC BẠN.
_Tớ sẽ không comment trong topic của tớ để up hay để trả lời.
Nếu có duyên em ấy sẽ về nhà mới còn nếu không tớ sẽ giữ em ấy lại cố gắng thu xếp chút thời gian trong ngày chăm cho em ấy.
Có thể ai đọc xong sẽ cảm thấy hơi hơi ghét hay nghi ngờ nhưng có lẽ nếu khi nhìn vào những nơi trong nhà mình em ấy đã từng xuất hiện ở đó sau khi khi em ấy về nhà mới có lẽ mình là con zai mà mắt mình cũng cay lắm
Mong rằng có thể ai đọc hoặc xem ảnh đừng ném đá tớ tội nghiệp và nếu nhỡ có nhắn tin đến xem nhưng mình lại phân vân thì mong các bạn cũng thông cảm.
Lh: 0928946464
Lĩnh Nam_Hoàng Mai_Hà Nội
Và tớ chỉ nhận tin nhắn đến xem chứ các bạn cũng không cần gọi điện vì lúc nghe mình lại phân vân dễ mất lòng các bạn,các bạn có thể nhắn tin và có gì mình sẽ nhắn lại.Thank đã quan tâm!

Bạn ơi, bạn có nói là sẽ không comment nhưng bạn có thể cho mình 1 số thông tin về nguồn gốc của em ý được không??? Vấn đề này bạn cũng chưa đề cập tới mà

FireKid

YTC Developer
auduong88 ơi. Mình nhờ bạn nhé. Nếu có rao bán e mèo lông xù nào giá 700k như trên và giới tính cái thì pm cho mình nhé.
Yahoo : stick_inlove.withyou9x
Telephone : 01258561415
Nếu ko đc 2 cái trên thì b pm vào inbox cũng đc b nhé :Onion35: