• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN_mua ốc mượn hồn trên cạn( tôm ở nhờ) số lượng lớn

insensible

T.Viên Năng Động
mình cũng muốn nuôi mấy con này . hồi nhỏ nuôi bọn này cho nó chạy đua vui quá :) giờ k có mà mua :( . chắc chỉ ra biển mới có

NguyenQuocPhan

YTC Developer
mình cũng ở HN thích nuôi lắm,nhưng mà mình nghĩ dạo này lạnh quá trời chắc chả có ai bán đâu.ai biết thì chỉ mình với nhé,mình ở gần đoạn giáp bát

bihuy01

T.Viên Năng Động
mình trong sài gòn, biết vài chỗ bán loại này, sl nhiều lắm, lớn bé đủ cả nhưng sợ ship ra đến Hn chúng nó die hết thôi :(

giá cả sao bạn,bọn này khỏe lắm mà,trc mình nuôi có con trốn chui ra ngoài cả tháng sau tìm lại vẫn sống khỏe,ko biết nó ăn cái gì

taonesao1

khaiminhhanoi said:
cái vụ ốc mượn hồn này các bạn cứ chạy ra các cửa hàng cá cảnh biển mà mua, nhiều vô số kể nhé
minh o TP.HCM Q11 ne cung dan can mua khoang 15 con ,dangbai tren mang 5-giay de mua ma tra thay ai tra loi

taonesao1

fubufilu said:
mình trong sài gòn, biết vài chỗ bán loại này, sl nhiều lắm, lớn bé đủ cả nhưng sợ ship ra đến Hn chúng nó die hết thôi :(
fubufilu said:
o dau vay ban,gia re ko minh o Q11 ne

taonesao1

khaiminhhanoi said:
cái vụ ốc mượn hồn này các bạn cứ chạy ra các cửa hàng cá cảnh biển mà mua, nhiều vô số kể nhé
co thiet ko ban.may cua hang ca Kieng Bien co ha cua hang nao cung co luon ha