• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN_NĐịnh cần mua nhện Grose size baby

funkyman

T.Viên Năng Động
a khuyên e nếu chơi nhện ở những dòng slink e nên chơi 1 số dòng ăn khỏe lớn nhanh vận động nhiều như baboon,tiger rump,earth tiger,bird eater..vv..vv...bọn đấy chỉ mất tầm vài tháng để từ slink lên size 5,6, baboon chỉ mất 1 năm để max size còn grose thì từ slink lên size 5 phải mất đến gần năm cho đến hơn,grose cũng hay bỏ ăn và hiền 1 cách quá đáng quá thể(nhiều khi con sợ con dế quá to)

a khuyên e nếu chơi nhện ở những dòng slink e nên chơi 1 số dòng ăn khỏe lớn nhanh vận động nhiều như baboon,tiger rump,earth tiger,bird eater..vv..vv...bọn đấy chỉ mất tầm vài tháng để từ slink lên size 5,6, baboon chỉ mất 1 năm để max size còn grose thì từ slink lên size 5 phải mất đến gần năm cho đến hơn,grose cũng hay bỏ ăn và hiền 1 cách quá đáng quá thể(nhiều khi con sợ con dế quá to)

Wow, thích câu trả lời của anh :D. Xin có tí xíu ý kiến với chủ topic là nếu bạn mua Grose để bán lại luôn thì ok.
Còn nếu nuôi để nhân giống thì như anh funkyman nói đấy. Grose ko thích hợp đâu :D, đặc biệt là size baby. Mình có 1 em Grose đã trưởng thành mà có khi 1 tháng nó mới sờ tới đồ ăn, còn 1 em size baby thì nuôi 3 tháng nay kích thước chẳng thấy thay đổi gì như hồi mới mua về.

funkyman

T.Viên Năng Động
Wow, thích câu trả lời của anh :D. Xin có tí xíu ý kiến với chủ topic là nếu bạn mua Grose để bán lại luôn thì ok.
Còn nếu nuôi để nhân giống thì như anh funkyman nói đấy. Grose ko thích hợp đâu :D, đặc biệt là size baby. Mình có 1 em Grose đã trưởng thành mà có khi 1 tháng nó mới sờ tới đồ ăn, còn 1 em size baby thì nuôi 3 tháng nay kích thước chẳng thấy thay đổi gì như hồi mới mua về.

2 con nhà chú giống đôi nhà a thế...:))...con to nhà a lột được 2 tuần rồi mà chả ăn gì...con nhỏ thì ăn như trâu chó nhưng chả lột...:">
còn nuôi đẻ à,nếu e ko phải là keeper chuyên nghiệp,hiểu nhiều về nhện thì khó đấy...:))

cks2vknhju

YTC Developer
2 con nhà chú giống đôi nhà a thế... :))...con to nhà a lột được 2 tuần rồi mà chả ăn gì...con nhỏ thì ăn như trâu chó nhưng chả lột...:">
còn nuôi đẻ à,nếu e ko phải là keeper chuyên nghiệp,hiểu nhiều về nhện thì khó đấy... :))

e muốn nhập nhện về bán,mà phải loại hiền ko kắn nếu a giúp đc e thỳ tốt koá,a cho e thêm 1 vì thông tyn nữa nhé,nhưg giá thành rẻ tkôy a ak vì Nam Định này còn nghèo lắm

funkyman

T.Viên Năng Động
ở ngoài HN có 2 siêu sao về nhện và cả 2 đều tên Phúc,có a Phúc gấu(gau1811) chuyên nhập nhện về bán đấy mà toàn size slink nhưng giá rẻ nhất ở shop a ý là con OBT giá 350k,nhện nào chả độc e,cía chính là mình hiểu nó mà tránh nó chăm nó tốt ntn thôi...mọi vấn đề e nên hỏi a Phúc sẽ đầy đủ nhất...:D

leepyol

YTC Developer
red grose tarantula , rẻ đẹp , không độc , hiền lành , dễ nuôi , giá 120k 1 em , lấy số lượng thì 100k 1 em :D
bạn quan tâm thì alo 0988612390 nhé