• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HoàngMai-HN] Mình muốn xin hoặc mua giá rẻ 1 bé mèo con, mèo lai càng tốt :)

I♥DOGS

Ở nhà buồn quá mình muốn xin hoặc mua rẻ 1 chú mèo ta hoặc lai càng tốt để chăm sóc :)
Mình ở hoàng mai - hn
Bạn nào có để lại cho mình 1 bé nha :) mình chỉ lo đc

inmap

Ỉn ♥ Ki Nở
bạn ơi nhà mình đang có 3 bé mướp ta, 2 tháng nhìn rát xinh mình chỉ lấy vía bạn 70k thôi. nếu bạn muốn lấy mình sẽ chụp ảnh cho bạn xem. mình ở hà đông gần viện 103 bạn cứ pm topic ồi mình trả lời

inmap

Ỉn ♥ Ki Nở
xin lỗi nha bạn đừng nói cái kiểu đấy. mèo nhà mình xinh mà hàng xóm lấy cũng đã đưa tiền vía cho mình là 70k rồi. bạn đừng ăn nói cái kiểu khinh khỉnh thế. bạn ý muốn mua hay không mình mặc kệ còn giá đấy là chung, không phải chỉ 1 mình bạn ý mua. người quen cũng giá đây. hơn nữa đầu năm đầu tháng muốn nuôi mèo người ta cũng thường đưa vía cao vì sợ rông. bạn không mua cũng đừng nói kiểu đấy. k thích mình chẳng ép mình cũng chẳng muốn bán cho

inmap

Ỉn ♥ Ki Nở
hơn nữa mèo nhà mình bắt chuột giỏi và biết đi wc đúng chỗ nữa. bạn không muốn mua nhưng đừng có nói cái kiểu khinh khỉnh như thế

pjnjn_tuntun

YTC Developer
bạn này xin cả mèo bên viet-pet nhưng có vẻ bạn k đủ nhiệt tình, bạn xin mà ỏng eo chê đủ thứ, theo tớ thấy chắc bạn thích người ta cho k mèo, vác đến tận nhà bạn đặt trước cửa :-/

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
bạn này xin cả mèo bên viet-pet nhưng có vẻ bạn k đủ nhiệt tình, bạn xin mà ỏng eo chê đủ thứ, theo tớ thấy chắc bạn thích người ta cho k mèo, vác đến tận nhà bạn đặt trước cửa :-/

Ừ ý :-S Hix, bạn này toàn ngại nhà xa nên không đi lấy mèo đc thoai :( Nhưng chắc do bạn ý không có xe nên đi cũng khó :( Haizz thông cảm cho bạn ý zậy :|

pjnjn_tuntun

YTC Developer
k lẽ k có bạn bè nào có xe đạp hoặc xe máy để nhờ đưa đi, bạn này xin mèo nhưng nick là Is2DOG, xong ở mục xin nhận nuôi thú cưng thì kêu xin 1 em pet nhỏ, tóm lại là chính xác bạn ý yêu thích mèo hay cún?hay là sở thích nhất thời :-/