• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT: Mèo ALD thuần chủng giá 1.000.000đ

thùng phi di động

≧◔◡◔≦ ≧◔◡◔≦ ≧◔◡◔≦
nhanh về nhà mới nhé các bé ngoan, à mình góp ý đc ko? bạn kinh doanh luôn phụ kiện , đồ ăn cho mèo đi mình cũng bên hà đông mà thấy ít quán bán đồ cho mèo qá, toàn những chỗ xa ^^

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
thùng phi di động said:
nhanh về nhà mới nhé các bé ngoan, à mình góp ý đc ko? bạn kinh doanh luôn phụ kiện , đồ ăn cho mèo đi mình cũng bên hà đông mà thấy ít quán bán đồ cho mèo qá, toàn những chỗ xa ^^
Hiện tại mình chưa thuê được mặt bằng,nên kinh doanh tại nhà, Mình sẽ cố gắng phát triển các sản phẩm và dịch vụ cho mèo tại Hà Đông bạn nhé.
Rất cảm ơn bạn đã ủng hộ mình

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
THÔNG TIN CHI TIẾT
-Bố của các bé là mèo Nga thuần.
-Mẹ của các bé là mèo Ta.

Đây là đàn mèo rất xinh và đáng yêu lắm,ở đàn này có một bé mèo cái đuôi cụt :x, các bé ăn rất tốt,ngoan ngoãn nghe lời và đi vệ sinh rất đúng chỗ.

Nếu các bạn đang là học sinh hoặc sinh viên muốn nuôi một chú mèo tây mà chưa từng có kinh nghiệm chăm sóc chúng vậy thì các bé mèo này là một lựa chọn thông minh của bạn.

Tuần Tuổi : 3 Tuần
Cân Nặng: 600g
Màu Lông: Vàng, Phấn Hồng, Tam Thể
Màu Mắt: Xanh Xám,Xanh
Giá Bán : 150.000 VNĐ

Pé này lông đốm mầu phần hồng,là bé cái rất xinh nhưng vào ảnh xí wá.

Bé này là Đực lông khá dài đốm đen phân chia đều ở đầu và đuôi

Bé đuôi chìa khóa,đã về với chủ mới

Link YTB: http://www.youtube.com/channel/UCtwE28HqRnEXzAAKQYz_ong

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
THÔNG TIN CHI TIẾT
-Bố của các bé là mèo Nga thuần.
-Mẹ của các bé là mèo Ta.

Đây là đàn mèo rất xinh và đáng yêu lắm,ở đàn này có một bé mèo cái đuôi cụt :x, các bé ăn rất tốt,ngoan ngoãn nghe lời và đi vệ sinh rất đúng chỗ.

Nếu các bạn đang là học sinh hoặc sinh viên muốn nuôi một chú mèo tây mà chưa từng có kinh nghiệm chăm sóc chúng vậy thì các bé mèo này là một lựa chọn thông minh của bạn

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
up...............................................................................................! up...............................................................................................! up...............................................................................................! up...............................................................................................! up...............................................................................................! up...............................................................................................! up...............................................................................................! up...............................................................................................!

chitpi

Member
Ban co nham can nang cua cac be k vay? meo con 3 tuan lam sao ma dat duoc 600g/be.meo 6 tuan du la anh lai nga cung k the duoc1,5kg/be.Hay day la can nang cua ca dan vay?

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
chitpi said:
Ban co nham can nang cua cac be k vay? meo con 3 tuan lam sao ma dat duoc 600g/be.meo 6 tuan du la anh lai nga cung k the duoc1,5kg/be.Hay day la can nang cua ca dan vay?
Hi.Mình copy lại cho nhanh quên mất không để ý,cảm ơn bạn nha
xx_Thanh_xx said:
Cho mình hỏi nếu ở tỉnh thì sẽ vận chuyển mèo ntn?
sẽ sử dụng dịch vụ chuyển phát nhanh bạn à hoặc nếu cách trung tâm HN không xa mình sẽ ship đến tận nơi