• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Huỷ bài đăng

Status
Không mở trả lời sau này.
mèo nhà bạn rataf xinh minh nhìn ở fakebook rùi mà giá lại rất sinh viên đi lấy giống nếu dc
là 500k => giá mèo là 300k quá rẻ cho 1 pé mèo xinh xắn :Onion38: :Onion38: các bạn khác nhanh nhanh kẻo hết cơ hội
nhà mình có 2 pé mèo con rùi nên không thể rước pé về dc :co_y_tuong_xau: :lac_dau: thui up cho pé sớm tìm dc chủ tốt :gongxi-1:

phaletim

Member
ơ cái bạn này, tớ có nói là quan trọng j đâu, up trang này lên cho mọi người cùng xem ảnh và biết tình hình trước đây thôi

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Mình chẳng hiểu bạn nghĩ gì, mà đi xin mèo về được 1tg lại bán lại như thế? Chắc chắn lúc xin bạn sẽ hứa này hứa nọ với chủ cũ để họ tin tưởng giao mèo cho bạn. Giờ mèo về nhà bạn, chủ cũ cũng tặng hết đồ đạc của bé cho bạn, bạn lại đăng tin bán vì lí do đi công tác?
Đi công tác thì k vê nữa hay sao mà phải bán? Nếu bạn k chăm sóc tốt được thì tốt nhất là tặng lại bạn nào yêu mèo bạn à. Bạn làm như thế mình thấy bất nhân lắm !
Mong bé tìm được người chủ thật sự tốt.

Status
Không mở trả lời sau này.