• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Khẩn!Cảnh báo lừa đảo tại trà vinh

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Hiện nay có 1 thành phần xấu tại trà vình thường xuyên gọi điện thoại tới các trại hay các shop yêu cầu ship hàng xuống trà vinh bằng nhà xe tại bến xe miền tây.nhưng khi nhận hàng thì không thanh toán tiên.đã có bạn xuống tận trà vinh để yêu cầu thanh toán nhưng xém bị gia đình tên lừa đảo này hành hung. Nện ban quản trị ytc yêu cầu mọi giao dich qua bến xe miên tây về trà vinh xin hãy tạm hoãn
Và sau đây là các topic báo cáo hành vi lừa đảo của tên khánh trà vinh...mong mọi thành viên hãy share nó trên các hệ thống truyền thông để không còn trường hợp nào đáng tiếc xảy ra
Ban quản trị ytc
S.mode tieu_tuan

Tamoki

thanhhungtv said:
tình hình là minh muốn mua nhím nuôi chơi ,vào đây seach thì thấy tin này , mình lại ở tra vinh . Nhọ quá
bạn muốn nuôi thì một là lên shop mua 2 là muốn mua mà chuyển hàng thì phải chuyển tiền cho nta trước mình mua bán bên 5-giay it khi nào thấy ng mua lừa dc kiểu này lắm toàn ng bán nhận tiền mà k giao dịch thôi!!!

Tường Vi

Member
vừa rồi cóa số này ở trà vinh gọi mình mua gp. bảo muốn mua hết gp của mình. thấy nghi nghi . ko bik có nằm trong top lừa đảo ko

huynhthanhphong1010

YTC Developer
vừa rồi cóa số này ở trà vinh gọi mình mua gp. bảo muốn mua hết gp của mình. thấy nghi nghi . ko bik có nằm trong top lừa đảo ko
tốt nhất là bạn cứ nhận đc tiền trong thẻ rồi mới chuyển hàng cho an toàn..

yeukunlam

YTC Developer
Mua bán gian manh thì mìnnh phải giang hồ lại với nó chứ nhỉ ^^