• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

lên sàn bầy Rottweiler baby giá mềm

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
Ai đi ngang qua dù có nhu cầu hay ko xin cho em 1 chữ up,em cam đoan sẽ qua trả lễ đầy đủ...bao nhiêu link trả đủ bấy nhiêu links

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
Ai đi ngang qua dù có nhu cầu hay ko xin cho em 1 chữ up,em cam đoan sẽ qua trả lễ đầy đủ...bao nhiêu link trả đủ bấy nhiêu links

phieuducongtu said:
mjh cũng ở trang bom, ban ở đâu để mjh bjt còn tới coi nữa?? minh NGã Trị An

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
HongQuan87 said:
mjh cũng ở trang bom, ban ở đâu để mjh bjt còn tới coi nữa?? minh NGã Trị An
mình ở ngã tư trảng bom đi vô,tới ngã tư Tân Lập alo mình,còn 2 đực 1 cái nha

grandish

YTC Developer
nói thiệt chứ , giá bạn đưa ra bằng với giá trên tp.hcm, mua trên đây sướng hơn , tội gì mà phải đi xa mà giá lại chả rẽ bao nhiêu , nên xem lại đi nha bạn

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
grandish said:
nói thiệt chứ , giá bạn đưa ra bằng với giá trên tp.hcm, mua trên đây sướng hơn , tội gì mà phải đi xa mà giá lại chả rẽ bao nhiêu , nên xem lại đi nha bạn
bạn xem lại nhé.....rott nào trên tp bán 4trieu bạn chỉ cho mình xem,bạn đưa links dẫn chứng xem nào...ko biết gì thì đừng tỏ ra nguy hiểm....với những bầy rott đẹp như thế này cửa hàng trên tp bán với giá ko dưới 6 trieu bạn nhé....khách của mình từ những nơi xa xôi hơn sài gòn mà họ vẫn xuống,ai cũng vui vẻ bởi rott mình đẹp chuẩn mà giá lại chất lượng.......Chưa ai ghé mà mình ko bớt tiền xăng này nọ nhé......với những người muốn mua chó mà ngại xa như bạn thì xin mời sang khu Lê hồng phong mua cho nó gần nha...thôi lượn đi bạn

RickyNguyen89

YTC Developer
còn bé nào ko ông? up hình cho tui xem và thông tin cân nặng của cún luôn nha.