• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lông của mèo

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Miu nhà mình là mèo ta 6 th. Nhuqng nà bé rụng lông cực nhiều. Bế bé lên một tí là cái quần đen của mifnh dính đầy lông lun. Trời! Mèo ta mà cứ như 34 ý. Nằm đâu là dính lông ra chỗ đấy. Các ace bít phải làm ntn ko?? Mình ko đủ tiện để mua lược đâu ạ!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Nui mèo là phải chịu thôi!
Còn mún khắc phục bớt thì phải mua lược chải lấy bớt lông rụng ra mà chưa j nói k có tiền thì thua!
Cây lược chuyên dụng có mấy chục ngàn chứ nhiêu

1. Bạn có cho pé ăn mặn không, trộn thức ăn của người với cơm cũng hơi mặn đó nha.
2. Thường thì tuổi này pé đang thay lông, pé nhà mình là 34 nhưng lúc 6 tháng tới giớ rụng lông nhiều lắm.
Chủ yếu mèo ta thì mình thấy có 2 lí do đó thôi hà ^^

alice_4387

YTC Developer
Trời ơi.lược chải lôg có 63k mà ko tiền mua.z tiền đâu mà mua thức ăn cho mèo.chẳg lẻ đi học bố mẹ chẳg cho xu nào.mà đi làm thì sao ko có tiền đc b.

Namkhanhpk

YTC Developer
Con lạy bà ngoại. Ra Trường Chinh nó bán có 30k. Lần đầu tiên ra đấy mua cái lược 40k. Đi xe buyt về chợ Phùng khoang làm rơi mất. Lại phải nhờ con bạn đi mua lần 2. Nó mua có 30k.
Đi xe buýt có đáng là bao nhieu đâu. Con đi đón e mèo nhà e mà phải đi bộ hơn chục cây số ( từ Tôn đức thắng-> yên xá hà đông. Đi xe buýt người ta đuổi xuống.
Còn chải lông thì giống như chải tóc chứ có gì đâu.
Xin lỗi chứ mình là con trai. Mình cảm thấy mình đã ngu. Giờ có người còn ngu hơn. Bố tay

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Trường Chinh là ở SG hay HN vậy mấy bạn? Mình cũng muốn mua một cây lượt chải lông cho Sushi. :hmmm:

Lâm Hà said:
Hô Hô Chii nhà mềnh cứ bỏ vào ba lô đi kèm người lên xe khách tằng tằng hơn 100km tháng nào như tháng nào đều đều về quê mà chả bị phát hiện chả bị đuổi xuống tẹo nào ^^
Chắc bé con nhà bạn phải ngoan lắm nhỉ! Đi mà không kêu không bị phát hiện là ngoan lắm luôn đó ^^

alice.4387

T.Viên Năng Động
Ui trời ơi,e gái khờ quá,chỉ việc lấy lược chải xuôi theo hướng lông mè mọc mà e củng ko pít,e mang mèo lên nhà c,c nuôi lun cho e.