• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

lao cai-bắc kinh lai cực xù nhiều mới về chủ nhật 27-11

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình còn vài bé cún bắc kinh lai xinh xắn cả nhà ủng hộ mình nhé. cún từ tuần trước fix giá 20 % nhé..
xem cún trực tiếp bằng wc hoặc gọi thoại nhé
mình nhận bán buôn bán lẻ về các tỉnh thành khắp miền bắc với số lượng nhiều đủ các máu sắc nhé với giá cả phải chăng
nhận sip các tỉnh, thành phố miền bắc nhé giá sip từ 50-200k..........
yh china_girl0o0 số dt 0978810224
tặng bắt ăn hoặc sữa tắm dành cho cún xinh xắn, ngoài ra gửi kèm thuốc kháng sinh, và thuốc tiêm đi kèm
đã sổ giun ..

inmap

Ỉn ♥ Ki Nở
bạn ơi mình muốn mua bé màu trắng mình ở hà nội. giá cả tổng thể nà bao nhiêu vậy bạn. có đảm bảo sức khỏe không. vì mình thấy nhiều người bảo cún của bạn mua về toàn bị chêt :(( vậy tội lắm

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình muốn mua bé mầu trắng ở ảnh 4 ý

ok bé đốm mắt hả bạn em đấy còn nè :Onion35:

lovepets_102

GODS OF THE ANIMAL
bạn ơi mình muốn mua bé màu trắng mình ở hà nội. giá cả tổng thể nà bao nhiêu vậy bạn. có đảm bảo sức khỏe không. vì mình thấy nhiều người bảo cún của bạn mua về toàn bị chêt :(( vậy tội lắm

yên tâm đi bạn nhé hihi mình cũng mua rồi mà hjhj mà ai bảo bạn thế đấy thích thì ẵm em ý về mau đi yêu lắm

lovepets_102

GODS OF THE ANIMAL
nhìn bé nào cũng yêu hết dễ thương quá hjhj up up up cho các bé mau về nhà mới nè . Mau mau ắm các bé về đi mọi người nhanh kẻo hết . cún yên tâm nhé mình mua ùi hjhj

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
nhìn bé nào cũng yêu hết dễ thương quá hjhj up up up cho các bé mau về nhà mới nè . Mau mau ắm các bé về đi mọi người nhanh kẻo hết . cún yên tâm nhé mình mua ùi hjhj

heheh cảm ơn bạn bông nhá :gongxi-1:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
cún của china girl đợt nào cũng xyh hen :D up cho nè

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
cún của china girl đợt nào cũng xyh hen :D up cho nè

cảm ơn bạn nhá :D

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
cún xinh lắm ạ. Chúc anh chị buôn may bán đắt nhé
À, bé Jim ( fox nâu ) giờ nghịch lăm vs béo tròn quay. Hôm nào e quay clip gửi a chị xem bé nha. :D

cảm ơn em nhé :gongxi-1: yêu jm lắm

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
xinh quá ta up cho chị china!..

cảm ơn biconluntun nhé tối chị gửi cún cho em nhá