• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Laocai rough collie , golden, sam, alaska ,husky, poodle ,mới phá giá thị trường

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Chị nào... a là boy mà e... :)

thì cứ nhận là chị cũng đc chứ sao,:143163ljogging::th_haha_hammer::143164lsmokingg: anh đang định nuôi 1 chú chó định nhờ china_girl tư vấn em có thể pm giá cho anh samoyed, alaska ,husky

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
bạn ơi mình nhận đặt theo cả màu giới tính chủng loại nữa bạn à... có cả alaka mắt nâu nhưng giá lại khác bạn à

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
anh ơi giá em đã ghi vào tin nhắn cho anh rồi anh à

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
anh ơi giá em đã ghi vào tin nhắn cho anh rồi anh à

thank em anh đã nhận đc rồi, có gì a se alo cho em ,chúc em đông khách

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
cảm ơn anh rất nhiều

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
hix! chuyển thị trường thôi mà! nhận đặt thui hĩ

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
mấy em collie nhìn iu quá , tiếc là không nuôi đc :143163ljogging: up cho bạn , đông khách nhé :em xin_em xin:

tra tra

T.Viên Năng Động
thích mấy bé sam mà hơi lo lắng sợ các bé ko phù hợp vs đk sống ở VN. có gì bạn chia sẻ vs mình kinh nghiệm nuôi samoyed bạn nhé! Y!M: tra.pam_bigfawn bạn nhé!!

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
ok mình add rùi thank bạn

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình cũng thế giống này khôn mà lớn lên to đẹp lắm :th_haha_hammer: :Cmon baby_kusit:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
up len nhé :Onion34:

vuhuythang

chị e mới gia nhập lướt wa diễn đàn sao nhiều người than vãn về chất lượng chó của chị thế,e dang dịnh lấy 1 con nhg k biết chất lượng có đảm bảo k nữa run wa

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
cooker mình k có poli thì có nhưng màu gì hả bạn