• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

LULU nhà mèo nha 30/8/2011

monok204

T.Viên Năng Động
sau bao nhiêu ngày óc suy nghĩ và lười viết bài, cuối cùng mèo cũng quyết định up hình bé lên. cái này là do thấy anh em up lên nhiều nóng bụng quá :head_hot: . anh em chém em nhiệt tình nhưng chém nhẹ thôi nha. chém mạnh tội em :Onion33: :th_haha_hammer: . mới xin bé về từ 1 chú rất là yêu mèo, chú ko quản đường xa chở bé đến tận nhà nên nhà mình cũng rất là quý bé. tính yêu thú ăn vào máu rùi. he he he
bé là LULU, bé là boy hay nhưng rất hay dùng cái mặt đáng thương làm nũng ^^
View attachment 11846View attachment 11848View attachment 11849View attachment 11850View attachment 11851View attachment 11852View attachment 11853View attachment 11854View attachment 11855View attachment 11856View attachment 11857View attachment 11858View attachment 11859
bé lulu có cái hình trái tim với mũi tên xuyên 1 nửa nè: :icon027: :Onion12:
View attachment 11987View attachment 12008
SAU 3 THÁNG THÌ THẰNG CU TRỞ NÊN THẾ NÀY, HÔM NAY LÀ 25/11/2011:
View attachment 16329View attachment 16330View attachment 16331View attachment 16332View attachment 16333View attachment 16334

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ui ui, bé đang yêu quá đi :head_hot: :Onion33: :th_haha_hammer:

monok204

T.Viên Năng Động
ngoài nhìn dễ thương mà vào hình thấy cái mặt nó gian quá. hic :Onion12: :th_haha_hammer: . thank các bác đã ghé nha

monok204

T.Viên Năng Động
Mèo mà tên LuLu hả... :143163ljogging:

hô hô hô :143163ljogging: mèo tên LULU nó mới sốc chứ. lâu nay tên chó là lulu thì giờ mèo cũng đc mà. he he he

monok204

T.Viên Năng Động
hic. hôm rùi, chip gửi bé husky bên này. 2 bé oánh lộn quá trời. hiển nhiên ai thua cả nhà biết cả chứ gì :th_haha_hammer: :) :Cmon baby_kusit:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
nhìn mặt bé mèo trông yêu thế :loa_loa: ở ngoài em ý còn xinh hơn hả bạn. Giống mèo nhà mình ghê, lên ảnh cũng xinh nhưng mà ngoài còn đáng yêu hơn :p

monok204

T.Viên Năng Động
nhìn mặt bé mèo trông yêu thế :143163ljogging: ở ngoài em ý còn xinh hơn hả bạn. Giống mèo nhà mình ghê, lên ảnh cũng xinh nhưng mà ngoài còn đáng yêu hơn :p

ở ngoài nhìn cái mặt nó ko có gian thế này :loa_loa: . hình như bé mèo nào cũng vậy ý. vào hình ko có ăn ảnh. khi nào thì ta chụp đc giống như mấy bé chụp kỹ thuật số nhỉ :Onion12: :143163ljogging:

monok204

T.Viên Năng Động
ui,dang phan dau xin meo ve nuoi ne,hix hix

meo cuc ki dang yeu mong ban co that nhieu khoanh khac vui ve cung chu ta nhe

thank 2 bạn đã ủng hộ nha.

monok204

T.Viên Năng Động
ủa,bảo con gái mà sao có thằng con trai :hmmm:

à. hồi trước nhìn nhầm hàng ý mà. hi hi. giờ nó là đàn ông đích thực :keke_hehe: :keke_hehe:

monok204

T.Viên Năng Động
up cho LULU yêu napf. hôm rùi buổi sáng thức dậy ko thấy bóng dáng nó đâu. nó rủ bè mèo vàng đi chơi làm mình hết hồn. đị tìm hết đường bán chó mèo với hỏi cả mấy tiệm tiểu hổ. mệt gần chết. chạy về thấy thằng ku đang nằm sưởi nắng. mừng mà bực nó gần chết. tát cho vài phát vì can tội đi chơi ko xin phép. ức chế kinh khủng :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: