• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo đi ngoài phân không thành khuôn. cho mình xin ý kiến vs

sebascheo

Member
Mèo nhà mình được hơn 2 tháng tuổi rồi. Chs từ lúc tách mẹ mèo đi vệ sinh phân toàn không thành khuôn. ăn rất khỏe, nghịch khỏe không thấy mệt mỏi gì chỉ mội tội đi vệ sinh nhiều và phân lỏng. mình đã đổi thức ăn khô và cho uống smecta vs men tiêu hóa thì thấy đỡ nhưng cứ ko cho uống vs ăn thả ga là lại bị trở lại @@. Ko biết là nó bị RLTH hay là sao nữa @@

Mắm Tôm

Member
Em mèo nhà mình cũng đi phân lỏng, biếng ăn lắm nhưng vẫn nghịch, chạy nhảy bt. Còn không chịu ăn hạt khô dù có nhịn cả ngày, tối mình đi làm về đói kêu ầm nhà mà nhất quyết k chịu ăn RC :((

Mèo nhà mình được hơn 2 tháng tuổi rồi. Chs từ lúc tách mẹ mèo đi vệ sinh phân toàn không thành khuôn. ăn rất khỏe, nghịch khỏe không thấy mệt mỏi gì chỉ mội tội đi vệ sinh nhiều và phân lỏng. mình đã đổi thức ăn khô và cho uống smecta vs men tiêu hóa thì thấy đỡ nhưng cứ ko cho uống vs ăn thả ga là lại bị trở lại @@. Ko biết là nó bị RLTH hay là sao nữa @@
Bạn đã tẩy run cho mèo chưa? Theo mình bé mèo nhà bạn bị nhiễm run đấy tẩy run là khỏi