• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo ở dơ khinh con phá như giặc

vodanhnguyen

nó là 1 pé mèo con chac dc 5 tháng , :le_luoi: hôm bửa mình tắm cho nó mới tắm xong lao mình vừa mới xáy xong la chay thẳng ra đường lăng lóc con chạy dưới gầm xe nua mình đầy nhớt :co_y_tuong_xau: phải bắt vô tắm lại mệt nghi lun :head_hot: tắm xong cột nó lai cái giây thì no cắn vẻ khó chịu nên mình mới coi ra thi no chay len xân thượng úi zời ơi :frozesweat: còn chưa cho ăn thì nó nịn not leo lên người nằm cho ăn rùi chạy đi chơi mất tiêu lun :khoc_nhung_ko_chiu_thua: nhưng nó có 1 ưu điểm là nó ăn tạp va ăn nhìu thậm chí ăn lá cây cỏ :04:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
cho pé ăn rau đi bạn :D và vì mèo mới về nhà mới nên mới làm thế tình yêu thương và sự kiên nhẫn sẽ giúp đc pé đỡ 1 chút đó :D và đừng tắm nhìu cho pé lắm pé tự vệ sinh đc bằng cách liếm mình mà :D

yêumèonhất

bạn ơi cho no ăn lá cũng được nhưng phải rửa xạch
Đó là bản năng của mèo đấy bạn chắc mèo nhà bạn thiếu chất xơ nên nó mới ăn

Shinory

Có loại cỏ mèo rất thích ăn, loại cỏ này trồng gọn nhẹ trong hộp nhựa và có bán ở các shop chuyên bán đồ cho chó mèo đấy :D
mèo ăn cỏ theo bản năng khi nó thấy thiếu chất :D