• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM mèo anh lông dài cái cute tìm chủ

huệ tâm

Member
Do sắp lấy chồng chồng mình thì bị dị ứng với lông chó mèo nên không thể nuôi bé được nữa. nên đành tìm chủ cho bé. mình tìm chủ tốt thôi nhé. ai lái buôn tha cho em mèo nhà mình hjc hjc
Mèo mẹ mình sanh được duy nhất 1 bé anh lông dài cái ald cái màu hồng phấn 4 chân tất trắng rất dễ thương .bé gần 1 tháng tuổi . mình nhận gạch tìm chủ yêu thương cho bé từ đây đến khi nào bé được tròn 2 tháng tuổi cứng cáp sẽ sang chủ mới nhé! fix chút ít cho anh chị em các bạn nào qua xem tận nhà. khuyến khích xem tận nhà ^^
Địa chỉ xem mèo tại : thủ dầu một bình dương ( sát ranh bình mỹ củ chi tphcm )
mình tên Huệ Tâm ( tâm 25t ) sđt 096 1272361
cảm ơn mọi người đã giành thời gian xem tin !
xin cảm ơn yêu thú cưng !

sau đây là ảnh của bé

ảnh dưới là baba và mama của bé ( baba mama mèo nhà mình luôn nhé )

Last edited:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
đắt vậy bạn
Người ta công khai giá cho ng có nhu cầu đang tìm mèo, chứ ko fai công khai để mấy bạn vào phán xét đắt rẻ, mèo nhà ngta ngta muốn bán sao ngta bán, bán đắt thì chậm có chủ thế thôi, cũng k liên quan đến bát cứ 1 cá nhân tập thể nào nên k ai có quyền phán xét.
Chính vì có nhg thành phần hay bình phẩm về giá nên nhìu nhà ngta thấy ghét ngta ko đăng công khai lên là vậy đó, rổi lúc đó lại xin giá inbox um xùm

Chúc em mèo mai về nhà mới nhé!!!

Người ta công khai giá cho ng có nhu cầu đang tìm mèo, chứ ko fai công khai để mấy bạn vào phán xét đắt rẻ, mèo nhà ngta ngta muốn bán sao ngta bán, bán đắt thì chậm có chủ thế thôi, cũng k liên quan đến bát cứ 1 cá nhân tập thể nào nên k ai có quyền phán xét.
Chính vì có nhg thành phần hay bình phẩm về giá nên nhìu nhà ngta thấy ghét ngta ko đăng công khai lên là vậy đó, rổi lúc đó lại xin giá inbox um xùm

Chúc em mèo mai về nhà mới nhé!!!
căng vậy? động chạm gì à? có nhất thiết phải thế ko?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
căng vậy? động chạm gì à? có nhất thiết phải thế ko?
Vậy ngta đăng bài để giá công khai có đắt thì có mắc mớ j? Động chạm j tới?? Mà fai khen rẻ chê đắt
Mèo nhà ngta fai để mấy THÁNh định giá!??
Ngĩ trên mạng muốn nói j nói riết rồi quen cái thói, nè chị nói nghe nè, e có ngon e đi ra mấy đại lí hay cửa hàng bán xe đó mà nói nó, sao giá niêm yết là như vầy mà mấy người dám làm giá cao hơn cả chục triệu, vậy mới hay, mới bảnh mới thiết thực, múa mỏ trên mạng làm gì để ngta gọi AHBP hả cưng

Vậy ngta đăng bài để giá công khai có đắt thì có mắc mớ j? Động chạm j tới?? Mà fai khen rẻ chê đắt
Mèo nhà ngta fai để mấy THÁNh định giá!??
Ngĩ trên mạng muốn nói j nói riết rồi quen cái thói, nè chị nói nghe nè, e có ngon e đi ra mấy đại lí hay cửa hàng bán xe đó mà nói nó, sao giá niêm yết là như vầy mà mấy người dám làm giá cao hơn cả chục triệu, vậy mới hay, mới bảnh mới thiết thực, múa mỏ trên mạng làm gì để ngta gọi AHBP hả cưng
Trước hết xin lỗi bạn Huệ Tâm vì nói hơi nhiều trong bài đăng của bạn!
còn với bao linh 85 nhé, ghi 85 chắc cũng già rồi, bán hàng thì phải chấp nhận có người khen, chê, đắt, rẻ. Mình chẳng nói gì động chạm đến bạn mà bạn phải nhảy dựng lên như bị người ta bậy bạ vào mồm vậy. Già rồi ăn nói cẩn thận không trẻ con nó khinh. Mở mồm ra là nói người khác thành phần này, thành phần nọ...coi chừng ảnh hưởng đến sức khỏe!!! Chào thân ái và quyết thắng!!! Hãy làm nhiều hơn nói đi bạn GIÀ

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Trước hết xin lỗi bạn Huệ Tâm vì nói hơi nhiều trong bài đăng của bạn!
còn với bao linh 85 nhé, ghi 85 chắc cũng già rồi, bán hàng thì phải chấp nhận có người khen, chê, đắt, rẻ. Mình chẳng nói gì động chạm đến bạn mà bạn phải nhảy dựng lên như bị người ta bậy bạ vào mồm vậy. Già rồi ăn nói cẩn thận không trẻ con nó khinh. Mở mồm ra là nói người khác thành phần này, thành phần nọ...coi chừng ảnh hưởng đến sức khỏe!!! Chào thân ái và quyết thắng!!! Hãy làm nhiều hơn nói đi bạn GIÀ
Trời ạk, nói xin lỗi chứ chị mà chịu lấy chồng sớm ko chừng ĩa ra cái mặt e lun đó khỏi cần fai ghi chữ già
Trẻ con ba mẹ k dạy đc thì để ng đời dạy, xã hội dạy, anh hùg bàn phím trên mạng thì có chị chị dạy nè, đó là gọi là LÀM rồi đó em! Chứ h e núp lùm sau bàn phím thì c fai gõ với em thôi chứ bít sao giờ??? Chứ có sđt đó thích thì sms nhẹ 1 cái ra chị thông não cho
Chị dạy đc e cơ mà, thì sao fai cẩn thận?? Cái dứa cẩn thận fai là em đó, tại vì e hèn e chỉ dám cào phím thôi, chứ đố cha e ra đời mà dám nói như v! :157:
Ngta để giá vậy cho ng CẦN MUA! Đã bảo còn fix nên ai tự cảm thấy thích mà k đủ tiền thì gọi đt thương lượng
Chả có cần fai chấp nhận nge bất kì 1 đứa nào cả, mèo ngta nuôi ngta biết, chứ rao lên còn fai đợi mấy THÁNH SỐNG như e cho giá ah???

Nói ít làm nhìu đi, thấy ghi giới tính là Nam mà, nên giờ 1 câm họng trc đi e, ko lẻ fai thắng đàn bà em mới chịu??? Còn 2 làm đi e ơi, hẹn cái nhẹ ra gặp nè, khỏi nói nhìu chi, mệt!! Ta nói ước ao đc gặp mấy AHBP "ngoài đời" hoài mà k đc, cho chị toại nguyện cái e ưi!:le_luoi:

Last edited:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Bạn chủ topic ơi, mốt rút kinh nghiệm nha, đừng có ghi giá lên, ghi là thế nào cg gặp thánh sống này à, chê này chê nọ...õng eo đồ, ko có tiền mua để phá giá mèo đó. Bạn nhắm bạn cứng vía như mình thì hãy để, ko gặp mấy thứ này nó hãm lắm bạn ạh!!! ^^

huệ tâm

Member
Bạn chủ topic ơi, mốt rút kinh nghiệm nha, đừng có ghi giá lên, ghi là thế nào cg gặp thánh sống này à, chê này chê nọ...õng eo đồ, ko có tiền mua để phá giá mèo đó. Bạn nhắm bạn cứng vía như mình thì hãy để, ko gặp mấy thứ này nó hãm lắm bạn ạh!!! ^^
ồ. để mình xoá giá cho rùi.
cảm ơn Linh nhìu nhìu nhoa ^^