• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo có những diễn biến bất thường!

Mèomun2005

thành viên uy tính
meo nhà em dc gần 2 thang tuoi toi wa be van choi binh thuong!!! dot nhien sang nay bé hành dong rat ki lạ be gong to bung ra va can moi thu xung quanh no rui bé nhìn em keu me meo giong nhu muon em giup j do!! gio thi nguoi be run chui vao cho ngu nam im lim ko ngu nhung co ve dang rat met!!! bé di ve sinh long hon thuong ngay!! cac anh chi giup em voi vi la be thu2 em nuoi nen con thieu kinh nghiem nen xin nho cac anh chi giup em voi hix!!

CAT.city

YTC Developer
mua 1 gói http://pharmavet.vn/...&id=143&subid=5 + mua gói Polyvitamin (gói màu vàng 10g)

mèo gần 2 tháng chắc được khoảng 5-7 lạng nên kháng sinh pha 0.5g vào nước, pha ít nước dùng bơm tiêm bỏ kim bom 1 lần vào miệng cho meo nuốt. sau đó pha 0.5g Polyvitamin ra nước, loãng hơn pha thuốc, dùng bơm bơm vào miệng mèo từ 2-3 lần. thuốc đắng bơm 1 lần cho mèo đỡ sợ, còn vitamin bơm kèm nước để thuốc trôdduowwjc hết xuống ruột. ngày bơm thuốc 2 lần. làm trong 2 ngày. còn vitamin pha ra bát nước uống để cho mèo tự uống. cho ăn uống như bình thường

đến đủ 2.5 tháng ngay lập tức cho đi tiêm phòng dại và tiêm phòng bệnh nhé