• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo con biến thái

MinminCat

Mọi người ơi,mình mới xin được em mèo 3 tháng tuổi.Em ấy rất ngoan,đi vệ sinh đúng chỗ và quấn người nữa.Mình rất quý em ấy và muốn cho em ấy vào phòng, lên giường chơi.Nhưng có 1 vất đề là mỗi lần đi vệ sinh xong ấy,là em ấy thường bị dính phân vào hậu môn >.< Thế thì làm sao dám cho em ấy lên giường được bây giờ?

Mình nghe nói là các em ấy sẽ tự liếm sạch chứ nhỉ ?Mình để ý em mèo nhà mình không chịu liếm hậu môn bao giờ cả,phân cũng bình thường,ham ăn ham chơi tức là không bị tiêu chảy phải không nhỉ?Nhưng thỉnh thoảng em ấy hay chun đuôi,đuôi dựng đứng rồi giật giật ấy ạ.Tổng kết lại thì không biết em ấy bị bệnh gì hay là do em ấy không được mẹ dạy vệ sinh hậu môn hả mọi người ?

Các bạn tư vấn giúp mình với,chứ bây giờ,nhiều lúc mình phải lấy giấy ăn lau cho em ấy nhưng em ấy chùn mông lại ,hay la oai oái lên,rất khó lau,mà ko lau thỉnh thoảng em ấy nhảy tót lên giường chiếu chăn màn thì... >.<

CK Nguyen

đã từng như bác, thậm chí còn trải qua thời ký kinh hoàng là con meo bị tiêu chảy nữa cơ -_- sống chung với lũ bác ạ, mà con bé nhà em thì toàn ngủ cùng với em.
siêng soi rồi lấy giấy lau, ko nữa thì bác mua 1 cái bình xịt như bình nước xịt lau kính ấy, vạch mông nó lên rồi xịt vào hậu môn cho ướt, để nó tự liếm làm sạch.