• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo Nga 3 tháng tuổi 700k HN

Status
Không mở trả lời sau này.

Luky

YTC Developer
200k.......................................................................................................................................................................

Luky

YTC Developer
đây mà là mèo Nga sao trời, hay tại mắt mình có vấn đề nên toàn thấy ra mèo Ta vậy? :go_mo:

Xl,muốn ném đá không? Mình mua bé này tận 900k hồi bé tí xíu.

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
chả phải ném đá bạn ạ, mình thấy thế nào thì nói vậy thôi. Xl chứ mình cho bạn xem 1 cái ảnh mèo Nga thật sự đây này, mắt xanh biếc, lông xù mịn chứ ko tua tủa như mèo nhà bạn đâu nha. Nói thật chứ mèo gì thì nhìn mặt biết ngay, bạn ghi là mèo lai Nga thì mình còn đồng ý chứ bảo nó là Nga hoàn toàn thì chắp tay ngả nón với bạn. Thêm nữa nếu mà bạn nói bạn mua e mèo này từ bé mà 900k thì có lẽ bạn bị lưà rồi. Chúc cho bạn bán đc mèo cho 1 số con "gà" khác nhé

Luky

YTC Developer
chả phải ném đá bạn ạ, mình thấy thế nào thì nói vậy thôi. Xl chứ mình cho bạn xem 1 cái ảnh mèo Nga thật sự đây này, mắt xanh biếc, lông xù mịn chứ ko tua tủa như mèo nhà bạn đâu nha. Nói thật chứ mèo gì thì nhìn mặt biết ngay, bạn ghi là mèo lai Nga thì mình còn đồng ý chứ bảo nó là Nga hoàn toàn thì chắp tay ngả nón với bạn. Thêm nữa nếu mà bạn nói bạn mua e mèo này từ bé mà 900k thì có lẽ bạn bị lưà rồi. Chúc cho bạn bán đc mèo cho 1 số con "gà" khác nhé

Chẳng có mèo nào là Nga thuần cả,không lai đời bố mẹ thì lai đời ông bà,mình chỉ biết lúc mình mua nhìn bố mẹ nó còn đẹp hơn cái con trắng trắng nằm trên kia, còn nếu bạn thích ngáng đường tớ chứ gì? Cho mình số dt đc không,không chửi bậy,không nháy máy. 01656526112
Không nói thì không sao,nói thì người ta cười cho đấy, Mèo nhà bạn đc bao nhiêu tháng rồi mà đi so với con mèo 3 tháng chưa phát triển hết? Tốt nhất là biết mình biết ta bạn ạ.
http://www.yeuthucung.com/topic/22874-hn-5-em-meo-nga-lai-c%E1%BA%A7n-ve-nha-m%E1%BB%9Bi/
Đây là anh chị em ruột của nó,không biết gì đừng phát biểu liều, thích thì gọi cho mình, đừng cãi nhau trên này mất khách

Luky

YTC Developer
t cung thay day la meo lai. hjk. nhin long ngan ma ko xu ban a. minh thi co gi noi nay thoi. ko benh vuc ai ca :(

Vậy chắc là mèo lai thật rồi,hì

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
mình chả phải ngáng đường ai cả, m có sao nói vậy, mèo lai thì nói là mèo lai còn bày đặt. Đây chả phải mèo nhà mình nhưng mình cũng đủ hiểu biết để biết đây là mèo Nga. Còn mèo nhà bạn mình xin lỗi nói thật chứ 80% là mèo Ta. Nếu mà bạn thích tranh luận xem đây là mèo gì thì cứ lập hẳn 1 topic khác xem mọi người bảo sao. Thôi, bạn cứ trật tự mà bán mèo, nhưng nên để giá thấp hơn bạn ạ, chứ 700k nó chướng lắm

Status
Không mở trả lời sau này.