• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo Nga cái lông trắng tinh chỉ 1.5tr

Status
Không mở trả lời sau này.

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
Đàn mèo nhà mình đã quá số lượng không chăm sóc hết nổi. Mình nhượng lại con mèo Nga lông trắng tinh, đáng yêu vô cùng chỉ 1.5 triệu
hình em nó đây

Alo cho Chú Thường nhé 090 761 9090
Địa chỉ xem mèo: 66 Trương phước Phan, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân

be bong

Tiểu miêu
SG tì giá vậy tốt quá up cho bé sớm có chủ mới

Thuy_diem24kc1

YTC Developer

thêm ảnh cho em xinh nà. không phải tại e không sinh được mà mình bán, mà tại nhà chỉ cho ra giống mèo batu thôi, không phối cho mèo Nga nên nó chưa có lứa nào. Các bạn đừng hiểu lầm mà tội e nó

MiuMiu.89

YTC Developer
Có vài b cũng hay thật,vào nhìn ảnh xong là phán ngay cho con ng ta ko sinh đc,lúc trước c mình cũng bị yk z.giờ bé mèo c alice đăng bán đã sinh 1 lứa 4 baby 4 màu,do bán cho 1 anh trai bạn c alice nên mèo đc chăm tốt hơn ở với c ấy,con gái xinh thế này,nếu ai mua xong mà nó ko sinh đc chắc gì các b đã để yên cho chủ nó.úp cho con gái xinh đẹp.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
MiuMiu.89 said:
Có vài b cũng hay thật,vào nhìn ảnh xong là phán ngay cho con ng ta ko sinh đc,lúc trước c mình cũng bị yk z.giờ bé mèo c alice đăng bán đã sinh 1 lứa 4 baby 4 màu,do bán cho 1 anh trai bạn c alice nên mèo đc chăm tốt hơn ở với c ấy,con gái xinh thế này,nếu ai mua xong mà nó ko sinh đc chắc gì các b đã để yên cho chủ nó.úp cho con gái xinh đẹp.
Ông anh đó đây kaka
Mèo đẹp giá tốt lên đầu nào

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
Cám ơn Miu Miu, mua mèo cái không sợ nó không sinh được. Mua mèo đực mới khó, mèo đực càng đẹp thì lại ít con nhảy được. Kiếm 1 con đực đẹp thì nhiều mà vừa đẹp vừa nhảy được rất khó, Nuôi nó càng khó hơn, vì nó xịt tùm lum ... hihi, lại thix đi tìm gái ...

Mình đem Mi Nga này về lúc đã lớn, nên không biết chính xác là bao nhiêu tuổi, mình nghĩ là 2 năm tuổi, vì nhìn nó còn rất trẻ, răng chưa vàng.

Chúc pé mau tìm chủ mới

Status
Không mở trả lời sau này.