• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo Nga cho giống (cho không_xin add cho đăng vài ngày)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Tình hình: Mình có một bé mèo vừa được đón về nhà cách đây 1 tuần. Là bé trai nặng trên 5kg. mèo Nga thuần (hoặc ít nhất là mang tất cả đặt điểm nhận dạng của mèo Nga thuần) lông trắng, mắt 2 màu. Bé được 14 tháng. VÀ ĐANG GÀO CÁI!
Vấn đề: Trước khi về nhà mình, bé thường xuyên bị chủ nhốt trong nhà để đi làm. Người vợ của chủ trc không thix mèo nên chắc đã có hành vi đánh đập bé. Vì vậy bé rất nhát ng, về nhà đã một tuần vẫn có dấu hiệu tự kĩ, tránh ng, và trốn trong góc. Nhưng mỗi đêm vẫn kêu gào thảm thiết đòi vợ.
Nay mình đang tin này để tim cho bé một cô vợ, điều kiện đơn giản: Không phân biệt mèo tây hay ta, không lấy tiền phối giống, không đòi bắt con con. Chỉ có một điều duy nhất là không bệnh ngoài da và các bệnh lây truyền khác. Bạn nào có mèo cái đang gào đực, muốn phối giống với bé nhà mình, muốn giúp bé nhà mình và đủ điều kiện mình nêu trên, mang bé tới (mình ko mang bé đi đâu hết nha) mang đầy đủ thức ăn của bé trong 1 tuần. Trong trường hợp, bé nhà mình không chịu ra giao phối, hoặc bé nhà bạn không cho giao phối trong vòng 3 ngày, mình sẽ liên lạc để các bạn đưa bé nhà các bạn về. Chân thành cảm ơn!
sdt: 099 680 2966 (call để bik thêm chi tiết, mình ko inbox)
Dưới đây là hình bé trai nhà mình, vì toàn trốn nên người lem luốc chớ không phải màu lông bé như vậy, pé trắng tinh một màu. Hình chụp lúc bé mới về nhà, hiện nay đã thả ra ngoài và đang chui rúc.

PS: MÌNH NHẤT ĐỊNH KHÔNG BÁN NÊN ĐỪNG CÓ HỎI MUA ẼM À NHA!

friday2005

T.Viên Năng Động
up cho mẹ của shushi thúi!! nếu e mún cho thằng ku phối với shushi thì khỏi đi triệt sản còn nếu em ko có ý định phối với shushi thì e đem nó đi triệt sản đi:))
mà bây giờ nó đang nhát người nên e đừng đem đi triệt sản để vài tháng nữa hãy đem đi:))

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
friday2005 said:
up cho mẹ của shushi thúi!! nếu e mún cho thằng ku phối với shushi thì khỏi đi triệt sản còn nếu em ko có ý định phối với shushi thì e đem nó đi triệt sản đi:))
mà bây giờ nó đang nhát người nên e đừng đem đi triệt sản để vài tháng nữa hãy đem đi:))
Em muốn Súhi phối với thằng ku Gray ỏ ku Mon cơ. Nhưng cũng ko muốn triệt sản con Bắp anh ạ. Em nó còn chưa bik mùi gái mà =]] Vã lại buổi tối tụi nó sống riêng, đứa lên lầu đứa dưới đất. Nên nếu Sushi gào đực em sẽ tách ra và mang đi ngay và luôn :lau_mo_hoi:

Tội bé quá! Sao có những người nuôi chó nuôi mèo mà ko chăm sóc như vậy. Nếu thấy mình ko có thời gian hoặc điều kiện thì thôi đừng nuôi,hic....

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Haiz...con bé Ly nhà chị còn nhỏ quá (nhưng cũng đang gào đực :lac_dau: ) ko chị cũng qua em xin giống mắt 2 màu rồi. Hehe. Nhưng thôi hẹn em lứa sau. Chứ chị nhất định ko có để nó làm TEEN MOM đâu :go_mo:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Thủy Nguyễn said:
Tội bé quá! Sao có những người nuôi chó nuôi mèo mà ko chăm sóc như vậy. Nếu thấy mình ko có thời gian hoặc điều kiện thì thôi đừng nuôi,hic....
chủ cũ ghét mèo bạn ơi...có điều kiện hay ko cũng ghét như thường...hix...có những người thật là kỳ quái mà :143164lsmokingg:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Mình k có cảm tình với những ng đàn bà con gái mà k yêu thú vật, cứ thấy con j là ối, ối, kinh quá....! Nhìn cay mắt k chịu dc! >,<
Phải đối xử đến như thế nào mà bé mới sống như vậy,nhoxpon cứ cố gắng thân thiện và đối xử tốt với e nó thế nào bé cg sẽ nhận ra đc tình cảm của e thôi!!
Mong cho thằng bé có nhìu vợ xếp hàng, hehe

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
Haiz...con bé Ly nhà chị còn nhỏ quá (nhưng cũng đang gào đực :lac_dau: ) ko chị cũng qua em xin giống mắt 2 màu rồi. Hehe. Nhưng thôi hẹn em lứa sau. Chứ chị nhất định ko có để nó làm TEEN MOM đâu :go_mo:
Hihi...Chị phải ráng nghe bé "hát" cả tuần đó nha =]]

Bao Linh 85 said:
nhoxpon cứ cố gắng thân thiện và đối xử tốt với e nó thế nào bé cg sẽ nhận ra đc tình cảm của e thôi!!
Mong cho thằng bé có nhìu vợ xếp hàng, hehe
Tks chị nha. Bé dạo này cũng đã thôi ko gru mọi người nữa rồi, chỉ rồ máy xe ban đêm đòi vk thui =]]

huy vu said:
thả bắp ra rồi hã mẹ shushi?tối canh chừng cận thâ5n ko nó chạy đó.tội ngip bắp thiệt :Onion09: :Onion09:,mong ku cậu sớm có vk đẹp nè :154:
thả thừ ngày thứ 3 về nhà rồi. Nhin nó bị nhốt xót quá nên thả luôn. Mà ẽm ngoan lắm, chỉ đi trốn , chứ nhất định ko bỏ đi ra ngoài.^^

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:gongxi-1: thằng ku béo tốt đẹp trai ghê chớ. :03: ... nhìn đúng mèo nga rùi. :phew: .. em nó mới về chắc còn lạ đó, thui từ từ rùi em nó quen sẽ bớt tự kỉ nha
mà nhox nhớ canh chừng em nó cẩn thận không là em nó gào cái vài ngày lại mon men đi ra ngoài kiếm gái là không tìm đc về đâu nha :lau_mo_hoi: ..

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
ivys said:
:gongxi-1: thằng ku béo tốt đẹp trai ghê chớ. :03: ... nhìn đúng mèo nga rùi. :phew: .. em nó mới về chắc còn lạ đó, thui từ từ rùi em nó quen sẽ bớt tự kỉ nha
mà nhox nhớ canh chừng em nó cẩn thận không là em nó gào cái vài ngày lại mon men đi ra ngoài kiếm gái là không tìm đc về đâu nha :lau_mo_hoi: ..
Nhà đã có gái. Mà nó ko thèm. Nó ko cắn gái, ko cào ko sực dù gái ngồi kế bên. Nhưng .......ko có động tĩnh gì ngoài việc đi trốn gái :sadcorner:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
huy vu said:
chắc nó mắc cỡ đó mà,từ nhỏ tới lớn hưa gặp gái lần nào phải vậy thui :157:
Hy vọng là vậy. Tội con tui. Nhưng chiều giờ toàn nằm kế gái, ko gầm gru ko khè nữa. hehehe..........

Status
Không mở trả lời sau này.