• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo nhà mình bị tiêu chảy!Hu Hu

Mèo nhà mình ăn Royal canin 36 và Whiskat(ít thui) uống nước và sữa bột trẻ em nữa(cái nè cững ít) :ngoi_xom: .Nhà mình nuôi 3 em mèo do hay phải đi học,đi làm việc nên không biết rõ em nào tiêu chảy cả :lau_mo_hoi: (nhưng có một em mèo mình mới mua hôm qua :hmmm: ,còn 2 em còn lại ăn thực đơn này lâu rồi).CÁC BẠN CÓ AI BIẾT CÁCH CHỮA KHÔNG.THANK NHÌU!!! :03:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Nếu bạn nghi ngờ em mới về bị tiêu chảy (vì 2 em cũ đã ăn thực đơn đó lâu rồi) và bạn ở nhà chỉ có 1 mình, ko thể nhờ ai khác trông giúp, mình nghĩ bạn nên cách ly bé mới về (nhốt vào nhà tắm chẳng hạn) để xác định chính xác là em nào đang bị tiêu chảy. Nếu là em mới mua thì cũng có thể em ấy chưa quen với thực đơn mới. Còn nếu là em cũ thì có thể do thời tiết, hoặc ăn nhầm cái gì đấy...mèo nhà mình lâu lâu cũng bị vậy đó mà...1 - 2 bữa cũng tự hết :)

Xác định được rồi mà sau 3 ngày ko bớt thì bạn đưa em nó đi bác sĩ là chắc ăn nhất! Chúc bé mau hết bệnh nhé :)

mụi

be heo nha minh la e meo dc 5 thang tuoi,3 ngay hom nai hay bi tieu chay minh rat lo,nha minh ko co dieu dua e no di bac si vi minh nge chi phi cao lm,bn nao bit cach chua lam on chi minh dum nha,minh rat mong dc giup do cang som...thak, neu dc gui mail dum minh cang som cang tot mong dc giup do. thuymuoi102@yahoo.com.vn