• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo tây đổi chó.nhặt gạch góp ý.:))))))))))

caisyo

caisyo
gđinh cain nhà mình có 5 thành viên.ủn,su,gấu,tép,cafein.mà con gấu đang mang thai nữa....chuẩn bị thêm đàn mèo con nữa.(_ _~).thích nuôi cả chó nữa mà phải nuôi bọn này nên chưa dư giả gì để kiếm 1 e.....trk tết thấy có pn muốn đổi chó lấy mèo nên mạnh dạn lập toppic này để nhăt gạch xây nhà.^^.pn nào iêu mèo thì có thể đổi cho mình 1 em chó không(tương sứng chút nhé. ;)),mình sẽ đổi cho pn 1 đứa con của gấu.(nga lai Ald).lập toppic này để chia sẻ niềm iêu chó mèo thôi nhé không có ý đổi trác lời lãi gì đâu nhé.chỉ là thích quá lập toppic nhặt gạch thôi,không có ý gì nhé. :D

[/url] " />

hthanh0211

chó nhật lai đc ko e?con chó nhà anh đang có bầu.mà e ở hà nội lun ah.nhà anh ở đà nẵng lun,mà đang có nhu cầu nuôi mèo.ở nhà có 2 con chó nhật lai bắc kinh rồi

caisyo

caisyo
hthanh0211 said:
chó nhật lai đc ko e?con chó nhà anh đang có bầu.mà e ở hà nội lun ah.nhà anh ở đà nẵng lun,mà đang có nhu cầu nuôi mèo.ở nhà có 2 con chó nhật lai bắc kinh rồi
để e xem xét đã anh ạ.vì lần trk e nuôi 1 em bk lai nhật.nó đanh đá kinh khủng.(_ __~).sủa loạn cả dãy trọ thế là bị nhiều ng nói quá đành cho ẻm về quê.:D

Dodolala

YTC Developer
Zời, làm cho mọi người mừng hụt. Đúng là cầm đường chạy trc xe tăng. Mà mình có 2 bé nga lai, mẹ nga bố ko bit. Nếu đổi cả 2 bé này lấy 1 bé cún con thì có ai đổi ko nhỉ.

caisyo

caisyo
Zời, làm cho mọi người mừng hụt. Đúng là cầm đường chạy trc xe tăng. Mà mình có 2 bé nga lai, mẹ nga bố ko bit. Nếu đổi cả 2 bé này lấy 1 bé cún con thì có ai đổi ko nhỉ.
pn nên đọc kĩ toppic Mình post nhé.gấu đang mag thai.......hiểu chưa.không pk thằng nào cầm đường chạy trk xe tăng.n,o.k đổi thì next hộ phát.đừng có vào nói tào lao