• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo xù....cam trắng :X có trái tim bự =))

painynguyen

như bé mèo lai tớ up, :D bé này khôn hơn, to hơn, đẹp hơn....trẻ hơn và nghịch hơn ;))
rất hay có hành động kỳ quặc như đag chạy chơi tự nhiên quay lai dơ 2 tay ôm mặt tớ rùi liếm liếm =.=' hoặc đi chơi xa về đến nhà bé ra đón quẫy đuôi như chó luôn @@
Hiện tại bé đang giữ chức bảo mẫu và giám hộ trong nhà @@ chăm nom cả đàn mèo liền, rất có kỷ luật nhé ;))
gọi đến tên biết chạy ra, làm gì sai biết nhận lỗi luôn (bằng cách chạy thật nhah vào lòng mình r` nằm im, rất tội luôn =.=')
rao bán bé vì lý do khó nói ;))
bé là mèo đực, mẹ là mèo Anh, bố mèo Nga, vừa bị cắt lông @@

linhmu_93

T.Viên Năng Động
nuôi nó đến lớn to đùng thế này rồi mà k nuôi nốt đi

Người ta k nuôi đc nữa thì tìm nhà mới cho bé, có sao đâu? Cái từ "nuôi nốt" của bạn t nghe mà chối quá. Con mèo nó sống 15-20 năm chứ k phải 1 sớm 1 chiều... Nuôi đứa nào là xac định nó sống với mình cả cuộc đời... Bất đắc dĩ mới phải tìm chủ khác cho nó. K dễ dàng gì. Mình bán mèo, nhưng là mèo con thôi, còn mèo lớn đa nuôi k bao h mình bán mà chỉ tặng lại thôi. Vì nói "bán" mình thấy tuyệt tình quá....

kazumi

như bé mèo lai tớ up, :D bé này khôn hơn, to hơn, đẹp hơn....trẻ hơn và nghịch hơn ;))
rất hay có hành động kỳ quặc như đag chạy chơi tự nhiên quay lai dơ 2 tay ôm mặt tớ rùi liếm liếm =.=' hoặc đi chơi xa về đến nhà bé ra đón quẫy đuôi như chó luôn @@
Hiện tại bé đang giữ chức bảo mẫu và giám hộ trong nhà @@ chăm nom cả đàn mèo liền, rất có kỷ luật nhé ;))
gọi đến tên biết chạy ra, làm gì sai biết nhận lỗi luôn (bằng cách chạy thật nhah vào lòng mình r` nằm im, rất tội luôn =.=')

cho mình xin giá với!!!