• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình định mua 1 pé Alaska các bạn tư vấn giúp mình

huynh_duy2512

YTC Developer
Mấy ngày nay mình lưới trên mạng để tìm 1 pé alaska về mua cuối cùng thì cũng có 1 pé vừa ý nhưng có vài chuyện mình ko rành lắm nên mình nhờ các bạn tư vấn giúp.Có 1 người ở HN hỏi bán cho mình 1 pé nhưng xuất xuất TQ và bào hành sức khoẽ 1 tháng lun,nhưng mình sợ mua bé về rồi hết hạn bảo hành thì pé phát bệnh(care và pravo)
Các bạn ơi mình có nên mua ko ạ?khi mình mua về rồi 1 tháng sau liệu pé có bệnh (care và pravo) ko ạ?
thaks các bạn

zin.moody

YTC Developer
huynh_duy2512 said:
Mấy ngày nay mình lưới trên mạng để tìm 1 pé alaska về mua cuối cùng thì cũng có 1 pé vừa ý nhưng có vài chuyện mình ko rành lắm nên mình nhờ các bạn tư vấn giúp.Có 1 người ở HN hỏi bán cho mình 1 pé nhưng xuất xuất TQ và bào hành sức khoẽ 1 tháng lun,nhưng mình sợ mua bé về rồi hết hạn bảo hành thì pé phát bệnh(care và pravo)
Các bạn ơi mình có nên mua ko ạ?khi mình mua về rồi 1 tháng sau liệu pé có bệnh (care và pravo) ko ạ?
thaks các bạn
Tiêm mũi thứ 2 thì ko phải lo nhiều về sức khoẻ, nhớ sổ giun đầy đủ

huynh_duy2512

YTC Developer
zin.moody said:
Tiêm mũi thứ 2 thì ko phải lo nhiều về sức khoẻ, nhớ sổ giun đầy đủ
thì ngta chích ngừa đầy đủ rồi hết bạn.Nhưng mình sợ sau 1 tháng bảo hành liệu có bệnh(bệnh gì ma con chó nao cũng chết mếu mắc phải đó,mình ko ranh lắm) ko?
ak bạn nghe ngta nói rằng cho TQ đa phần là ko sin sản được đúng ko bạn?