• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình cần tặng một bé mèo Nga lai ta quận 5

SweetJuly

YTC Developer
Vì một số lí do cá nhân, mình không thể giữ Min lại được, nên muốn tìm chủ tốt cho bé. Thật lòng mình cũng không muốn, nhưng vì mình hay di chuyển,không lo được cho cả 2 bé :( Mình cảm thấy rất có lỗi, nên rất mong tìm được chủ tốt cho bé. Tuy bé chỉ là mèo Nga lai ta thôi,nhưng mình thương lắm.
Bé rất hiền, ngoan, ăn uống tốt, vệ sinh đúng chỗ và sạch sẽ. Mình đã xổ giun cho bé. Bé là cái, được hơn 2 tháng tuổi. Màu trắng,lông bé trắng rất sạch sẽ nhé, đuôi vàng. Lông bé dài và dày hơn mèo ta,đuôi cũng xù hơn. Khi tắm bé cũng không sợ nước, không sợ máy sấy, bạn chỉ cần từ từ và nhẹ nhàng để bé không bị hoảng thôi. Bạn nào thật sự yêu thương bé thì liên lạc với mình nhé. Hi vọng bé về nhà mới sẽ được chăm tốt và yêu thương.

Vía cho bé là 100k. Mình ở 28 Trần Bình Trọng, Quận 5. Số đt : 0932010369.

SweetJuly

YTC Developer
nhanleduc1983 said:
bạn cho cái hình vào box được không ?
Cảm ơn anh đã quan tâm. Bé đã được 1 bạn trai v 1 bạn gái dễ thương đón về rồi ạ. Em xin close topic ở đây :)