• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình chia tay 2 em cún Nhật lai Phốc ,cần bán cho ai yêu thương nó

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
úp cho 2 bé mau tìm đc chủ mới nhé

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Mình thích hai bé lắm , muốn nuôi cả hai nhưng nhà không có điều kiện nên chỉ có thể mua một em thôi , mình đang lưỡng lự không biết chọn em nào , để mình hỏi mẹ trước nhé rồi báo lại sau , à nhân tiện cho hỏi bạn có nhận chuyển về HCM không . Thanks bạn nhiều

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Up cho 2 em cute ♥♥♥

cafebanme

Mình thích hai bé lắm , muốn nuôi cả hai nhưng nhà không có điều kiện nên chỉ có thể mua một em thôi , mình đang lưỡng lự không biết chọn em nào , để mình hỏi mẹ trước nhé rồi báo lại sau , à nhân tiện cho hỏi bạn có nhận chuyển về HCM không . Thanks bạn nhiều

Minh ko chuyển lên TP dc dau bạn , bạn bắt lun cả 2 con di , bắt một nó bùn lắm bạn hix .hix hix . upppppp

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
MÌnh không có điều kiện , bạn à , nhà mình nhỏ lắm , chỉ nuôi được một bé thôi , chứ nếu nhà mình to , mình bắt hai bé luôn rồi , mình định mua bé Bi , nhưng mình không xuống Biên Hòa được đâu , nhiều việc lắm . Bạn cố gắng chuyển lên cho mình đi mà , thanks bạn nhiều

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
huhu , bạn cố gắng chuyển Bi về HCM cho mình đi mà , mình đã thử nhiều cách để thu xếp cho Bo đi cùng Bi , tại giá của 2 em cũng trong tầm tay của mình nhưng gia đình mình không đồng ý , chỉ với một lí do lãng xẹt : hai con cún sẽ tốn rất nhiều tiền ăn , ăn rất nhiều , và sẽ đi vệ sinh nhiều , nên nhà sẽ có mùi khó chịu . Bạn cố gắng giúp mình đi mà , tại Bi rất vừa ý mình và gia đình.

votuan87

trạichóvõtuấn 1987,1lần mất tín vạn lần mất tin
2 e này giữ nha tốt lắm đây