• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mình muốn đổi Bé Mèo Đưc lấy Mèo cái

Status
Không mở trả lời sau này.

Tee_Tee_88

YTC Developer

Tee_Tee_88

YTC Developer
bạn ơi bạn có bị hoa mắt hok, mẹ bạn là cu ly sao mà lấy tên fb là cu ly trưởng hả bạn, hok có hứng thú thì làm ơn đừng chọ phá người khác, ở hok quá thì kiếm việc gì đó có ích để phụ gd và làm lành cho xh đi nha bạn. chứ đừng làm những việc ăn hok ngồi rồi như vậy

Mèo Cheryl

Member
Bạn gửi nhầm đường link thiệt đó bạn, không phải bạn kia có ý châm chọc gì đâu. khi mình click vào nó cũng tự động ra trang fb của mình. Bạn thử xem lại nha :)

Tee_Tee_88

YTC Developer
mình truy cập mạng bằng dt nên hok gởi được hình, nếu đường link thật sự có vấn đề thì tại sao hok cho mình biết mà lại close topic của mình, bạn đó làm như vậy là đúng hay sai,

Tee_Tee_88

YTC Developer
toypoodle_123 mình hok cần biết bạn là gì trong cái dđ này, nhưng cũng đừng bao giờ tự cho mình cái quyền tùy tiện đó nha bạn,

Tee_Tee_88

YTC Developer
đường link mới đấy, ban toypoodle_123, xem thử có phải là mẹ bạn hok nha, dù cho bạn có muốn nhận mình làm mẹ thì mình cũng chưa chắc dám nhận bạn làm con đâu, because i'm boy

be bong

Tiểu miêu
Link b cho bị lỗi r. Ai ấn vài ra fb ng đấy m ấn vào link bạn cho n ra fb m. Bó tay. B sửa lại đi

Status
Không mở trả lời sau này.