• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mún bán em mèo đen tuyền

mannguyen

Mình cần bán em mèo đen tuyền, đã ăn được lâu rùi, tinh nghịch và khá đanh đá, chỉ bán nuôi ko bán với các mục đích sử dụng khác. giá bán 500k. Nhà mình có 1 chú mèo trắng vàng cực xinh nữa ai mua mình lấy 250k thui, e này thì ngoan và hiền lắm ko như bé mèo đen kia...Mình là Linh : 0975 866 820

Lyk142

Mình cần bán em mèo đen tuyền, đã ăn được lâu rùi, tinh nghịch và khá đanh đá, chỉ bán nuôi ko bán với các mục đích sử dụng khác. giá bán 500k. Nhà mình có 1 chú mèo trắng vàng cực xinh nữa ai mua mình lấy 250k thui, e này thì ngoan và hiền lắm ko như bé mèo đen kia...Mình là Linh : 0975 866 820

up kết bé mun mai mua về nấu cao luôn =)) tính nó đanh đá giống em gái mình

mannguyen

Bé Mun đẹp quá! Bạn ở đâu vậy ?
:hi:

mình ở Hoài Đức, bé Mun cũng ở Hoài Đức, có bé vàng trắng là ở Hà Nội thui. mình đi làm ơ HN nên nuôi bé vàng ở ngoài nè. nếu bạn thích bé mun thì hôm nay có thể qua xem lun, mình mới cho em nó lên du lịch ngoài nè

mannguyen

up kết bé mun mai mua về nấu cao luôn =)) tính nó đanh đá giống em gái mình

mình ko bán nấu cao nhé, e nó pé lắm...ai yêu mun thì nuôi, dạo trước nó nghịch lắm, thế nên m mới đăng bán, mấy hum nay bít mình mún bán sao í, e í cứ pùn...thương quá.hi vọng mun gặp đc chủ mới tốt, yêu mun...

mannguyen

Cho mình địa chỉ nhà bạn với,mà em vàng trắng bạn nói ở trong hình bên ak

mình ở trong ngõ đường Nguyễn Khánh Toàn nhé.bé vàng trắng đáng iu lắm

mannguyen

Bé Mun đẹp quá! Bạn ở đâu vậy ?
:hi:

mình ở Hoài Đức, nhưng đang sống ở HN.đường Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy nhé. pé mun hum nay cũng đc mình cho ra ngoài này chơi, chứ e í được mẹ mình nuôi ở nhà.thế nên mem nào mún xem mun thì hum nay qua xem lun nhé, ko ai mún đón pé thì mình sẽ mang về nhà.

tructruong

Hức! Mình tận Phan Thiết nhưng mê Mun kinh. Chỗ mình kị Mun có mỗi mình yêu nên kím mãi ko thấy. Nơi mình sống cứ hễ lứa nào màu đen là giết nấu ăn ( kể cả chó ) :cry: :run: Thương tâm lắm!

linhmu_93

T.Viên Năng Động
mình ko bán nấu cao nhé, e nó pé lắm...ai yêu mun thì nuôi, dạo trước nó nghịch lắm, thế nên m mới đăng bán, mấy hum nay bít mình mún bán sao í, e í cứ pùn...thương quá.hi vọng mun gặp đc chủ mới tốt, yêu mun...

Bạn ấy đùa chứ ai hơi đâu mua 1 con mèo đen 2 tháng về, nuôi 7 năm để nấu cao đâu bạn :)

rebels

Mon & Nô - I love you!
up cho các bé nè :x

meomun2981991

Bạn ơi mình đang muốn mua mèo đen, bạn còn ko bán cho mình đi. yêu nhất là mèo đen á. Mình tên Linh, yh fallingstar2891, nếu còn mèo bạn pm mình với nhé. Thanks nhiều nhiều :x