• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mấy em cún lai cực đẹp 400k đến 750k

trangmeo8989

YTC Developer
tớ có 4 em cún của 4 đàn khác nhau,các e đều rất đẹp và khỏe mạnh.
em thứ nhất là chó gấu,mặt ở ngoài y sammoy,lông màu be sáng,lông xù bông,nặng gần 5kg,giới tính cái,có huyền đề kép,nhìn ở ngoài e ý đẹp hơn rất nhiều,t chụp bị dìm qá,giá 1tr1 (có pix chút lấy lộc nhé)
em thứ 2 là em chó lai,lông màu nâu bò hung rất đèu màu,mắt xanh nhìn cực tây,em được gần 2 tháng,nặng gần 4kg,giới tính cái,giá 750k

em thứ 3 là em phốc sóc lai,giới tính đực,lông bông xù,màu trắng pha khoang ghi,rất xinh xắn và bụ bẫm vô cùng,em được tháng rưỡi,nặng 800gr,ăn cơm tốt,chân sau huyền đề kép,giá đã pix 800k

em thứ 4 là em chó lai,lông màu đen pha vàng,4 chân vàng kem,4 mắt,lưỡi đốm đặc biệt rất khôn ranh,em là chó cái,nặng 4kg được 2 tháng,giá pix hết cỡ 400k
Các em cún ở ngoài đều rất xinh xắn,mong các bạn quan tâm qa xem trực tiếp tại nhà mình để chọn,nhà t ngay gần vincom bà triệu,t tên trang số dt 0924606909.Thân!