• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mấy em sâu xù bụ bự (đặt gạch mèo ald ạ)

Status
Không mở trả lời sau này.

Alice_311

Miêu Nữ
thế bạn bán những bé nào? Mèo nhà bạn rất xinh nên tớ muốn đón 1 bé về nuôi, miễn là cái còn lại màu gì cũng đc bạn ạ. Nhưng tầm giữa tháng 9 tớ mới đón bé được cơ, nên tớ muốn đặt cọc trước.

đúng rùi í ạ,giá hơi cao so với kinh phí nên ko mua đc cảm giác rất chán , e cũng muốn rước mấy e này quá nhưng mà giá hơi cao T.T

dion

YTC Developer
thứ 7 này mình mới có thời gian đón các bé từ LS xuống, tầm 6r các bé có mặt ở HN rồi, bạn nào quan tâm thì tối thứ 7, sáng cn qua ngõ 10, tôn thất tùng nhé, vì mình ko có thời gian nên các bạn nào thik thì đến đón các bé sớm giúp mình nhé

mei_chan

YTC Developer
Bạn cho mình giá em đen vào inbox nhé, nhà mình thích nuôi mèo đen lắm với lại nhà đang có một em trắng rồi vẫn thích thêm em mèo đen nữa

Alice_311

Miêu Nữ
thứ 7 này mình mới có thời gian đón các bé từ LS xuống, tầm 6r các bé có mặt ở HN rồi, bạn nào quan tâm thì tối thứ 7, sáng cn qua ngõ 10, tôn thất tùng nhé, vì mình ko có thời gian nên các bạn nào thik thì đến đón các bé sớm giúp mình nhé

Bạn ơi, tầm t10 tớ mới nhập học, mới xuống HN được, bạn giữ cho tớ một em được không? Chỉ cần là cái thôi, còn mấy bé nhà bạn xinh lắm rồi. Mèo đực hay tè bậy trong nhà nên hem muốn nuôi :)

dion

YTC Developer
vì mình ko có thời gian, chị mình cũng chỉ mang các bé xg đc vào thứ 7 này thôi. em đen mình giữ lại
mei_chan ak, em ấy quái lắm :)

Status
Không mở trả lời sau này.