• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Mật Pet Family : Chuyên Alaska,husky,samoyed,collie,poodle,golden,beagle... và các loại c

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên......................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé..............................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi.................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên cho ngày mới nhé......................................................................

Nika

T.Viên Năng Động
phụ mật pet !

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
Cảm ơn bạn nhiều nha...................................................hihi

boboboboy

cho mình hỏi chổ bạn có cung cấp chó cocker không nếu có thì cho đặt 1 em cocker cái 2 đến 3 tháng trở lên cho giá lun nha bạn

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
mình không có dòng đó các bạn ạ..............................................

rahul741

Member
nản thế mình kím mua dòng cocker cả tháng rùi mà chả có tàng ở hn thui mà có củng chỉ toàn là đực cái thì thì bị mua hết rùi

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
bên mình chỉ nhận đặt dòng đó thôi. bạn muốn mua bạn đặt hàng bên mình tìm cho bạn 1 em như ý

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi.................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào em yêu................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào..............................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
Lên cho ngày mới nào.........................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào............................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi.......................................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào.................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé..................................................................................