• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Mật Pet Family : Chuyên Alaska,husky,samoyed,collie,poodle,golden,beagle... và các loại c

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
husky con có 2 màu đen và đỏ được 2 đên 2.5 tháng rồi bạn ạ

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
mình đã inbox các bạn rồi nhé thank

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
mình đã inbox bạn rồi nhé thank

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào các bé yêu.......................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
mình inbox các bạn rồi nhé hihi

ban co' em alatka mau nau do?.thuoc dong dai, gioi tinh cai ko?khoang 3 den 4 thang neu co thi nhan tin cho minh vao SDT 0937 097 342 minh se goi lai cho ban,roi ban gui anh cho minh,neu dc minh se len bat lun ,thx va cho tin

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
mình đã trả lời bạn rồi nhé thank bạn đã quan tâm

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
sáng sớm lên nào hi

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
mừng quốc khánh việt nam ta nào

meo~mun

ban oi minh o Hai Phong. bạn có cún nao co nho tu 5-6kg ma gia khoang 500k khong. minh khong can thuan chung gi dau nhung minh can cho loai cang nho cang tot vi nha minh hoi chật.

haicha88

bạn ơi, inbox cho mình giá một em alsaka nâu đỏ tầm 4 tháng tuổi nhé, có nhận đặt giant không bạn, nếu có cho mình giá luôn nhé.

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín

xin bạn giá em husky màu đen trắng, mắt xanh, cái tầm 3 tháng nhé ^^ thấy các e nó khoẻ mạnh chắc là đk chăm sóc tốt lắm nên mình định mua ở chỗ bạn lấy 1 em ấy mà hì hì cho mình xin cả giá 1 đôi husky màu đen trắng, mắt xanh nhé!! xin lun cái địa chỉ qua xem hì hì