• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mặt tịt xám xanh lông xù péo ú cần tìm chủ mới yêu thương ^^ "Fix mạnh tay"

Status
Không mở trả lời sau này.

jamaika

Member
Hiện tại mình muốn tìm chủ mới cho bé xù bông đực hơn 2 tháng tuổi mầu xám xanh mập như heo nhà mình. Do vợ mình mê mẩn mèo quá bữa trước đã rước cả 2 anh em cùng đàn nhà bé về, hiện bé đang ở chung với 1 đứa e gái vì sợ sau này trưởng thành sẽ bị phạm vào điều cấm kị nên mình đành phải gả bé đi :(. Bé khỏe mạnh và to lắm , to gấp đôi đứa e cùng đàn luôn :D,ăn uống rất khỏe ,pate..thịt gà..phổi...rc.. bé đã đều ăn được hết, biết đi vs vào chậu cát rất quy củ và đã đc tẩy jun lúc tròn 2tháng tuổi. Bé cũng rất nhanh nhẹn và nghịch ngợm, vì vậy bạn nào có nhu cầu và yêu thương bé thì đến rước bé về nhé. Trước mua bé hơn 4tr, nay mình gả bé với giá ĐÃ BÁN và sẽ còn fix nữa nếu cảm thấy chủ mới của bé thật sự nhiệt tình để đón bé về gia nhập thành viên trong gia đình "sẽ có ưu tiên hơn nữa cho các bạn đang là SV nhá".
Các bạn hãy Call trực tiếp cho mình ĐÃ BÁN "sn 87" để đến rước bé về nhé, mình cũng rất hoan nghênh các bạn đến chơi với bé giao lưu làm quen học hỏi những kiến thức về loài mèo đáng yêu này

Tks All các bạn đã đọc tin :)
Bạn nào đã ghé topic thì ủng hộ bé 1 chữ để bé sớm tìm đc chủ nhé. !!!

SOLD nhờ mod khóa topic dùm nha. Tks All :)

Hahha em mèo trông yêu quá. Nhất là bức ảnh em nó thè lưỡi thở. Hai em mèo nhà mình cũng thế. Lông dài mùa hè HN khổ thế. Định xén bớt lông nhưng rồi lai thôi. Phải bật quạt suốt ngày cho chúng nó. Up cho em bay cao nào.

jamaika

Member
Huangchang said:
Hahha em mèo trông yêu quá. Nhất là bức ảnh em nó thè lưỡi thở. Hai em mèo nhà mình cũng thế. Lông dài mùa hè HN khổ thế. Định xén bớt lông nhưng rồi lai thôi. Phải bật quạt suốt ngày cho chúng nó. Up cho em bay cao nào.
hi ko đến nỗi phải xén bớt lông của bé đi đâu bạn ạ, bạn cứ để bé ở trong phòng mát bật quạt cho bé là được rồi, cái ảnh bé thè lưỡi là ko phải do bé nóng đâu , bé trộm vía mập ú và rất tinh nghịch ,lúc đó bé đang đùa với đứa e nên thở hổn hển vì mệt đó :)
Up thêm cái pic lúc bé đang đăm chiêu hành sự :le_luoi:

sweetcandy

YTC Developer
jamaika said:
hi ko đến nỗi phải xén bớt lông của bé đi đâu bạn ạ, bạn cứ để bé ở trong phòng mát bật quạt cho bé là được rồi, cái ảnh bé thè lưỡi là ko phải do bé nóng đâu , bé trộm vía mập ú và rất tinh nghịch ,lúc đó bé đang đùa với đứa e nên thở hổn hển vì mệt đó :)
Up thêm cái pic lúc bé đang đăm chiêu hành sự :le_luoi:
pé trông ngộ óa ha.mong pé cóa 1 gia đình tốt nghen :phew:

binbon

♛ Dog & Cat ♛
thèng ku nhìn mập mạp và đáng yêu quá :03: , giá lại khá hợp lý. tiếc rằng nhà có 3 em rồi ko dám rước bé nữa :lac_dau:
Lên cho bé mau tìm được chủ nè :good_job:

jamaika

Member
Trần Mạnh Tùng said:
:(( tiếc quá... k có tiền mua... mình tìm mèo 34 màu xám xanh mãi mà chả thấy... bh thấy thì k có tiền :(( up cho bé
nếu bạn ở hà nội có thể qua chơi với bé cũng dc mà :)
sweetcandy said:
pé rất kute nhưng nhà anh ở xa quá nên em ko rước pé đc.up choa pé cóa gia đình mới yêu thương nào
có thể ship đc bạn nhé, nếu bạn thực sự yêu bé thì call cho mình tks :)

jamaika

Member
dow giá bé xuống 3tr5 và sẽ còn fix nữa nếu cảm thấy chủ mới của bé thực sự nhiệt tình để bé về nhà mới cho nhanh nha
bạn nào yêu bé thì call trực tiếp với mình nhé. Tks :)

Status
Không mở trả lời sau này.