• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Một Ông Bê Đê Xỉ Nhục Chó Các ACE Ơi

Có 1 Ông Bê Đê Cạnh Nhà Mình Xỉ Nhục Chó Như Loài Ngu Lắm Ý Mà Mình Ghét Ai CHửi CHó Lắm Xem Qua CLip Này Đủ Bjk CHó Thế NÀo Mà nó Chỉ Là Động Vật thui Nhá :http://www.youtube.com/watch?v=X0lmYIAemsQ
:Onion38: Ông Ấy Vẫn Nói CHó Chết thì Thịt Chứ KỂ Cả nó Chung THành Hay Ko. Thịt Luôn. Mịa Cái Ông ĐÃ Ái lại Còn Ghét động Vật...Rất Là cam GHét

quangchi

YTC Developer
sao bạn không nói lại, dù gì thì con chó ra đường không ai cười nó, nhưng bê đê ra đường người ta cười cho biết mặt kakakakakaka

Kidu

YTC Developer
sao bạn không nói lại, dù gì thì con chó ra đường không ai cười nó, nhưng bê đê ra đường người ta cười cho biết mặt kakakakakaka

Ghét ai đó vì hành động sai trái của người đó là không sai, nhưng thiết nghĩ các bạn không nên đem giới tính của họ ra nói như thế. Vì như vậy là không công bằng với một bộ phần người không được may mắn như các bạn. Đó không phải là bệnh, xin đừng kì thị người ta như thế.

h_thien_97

YTC Developer
Nghe tới Bê đê là hok ưa rồi! mình chiều nào đi về đi qua gầm cầu cũng bị mấy thằng bê đê đá mắt có hôm còn cởi quần đợi con gái đi qua xong rùi khoe cái rồi bỏ đi! giờ đi qua đó cầm con dao..dụng cái cho về gặp nhà nó luôn.

h_thien_97

YTC Developer
chó bị bê đê thì sao bạn, nhà bạn mình có con chó đực nhưng lại cứ thích nhẩy lên lưng con chó đực khác và nó chưa bao giờ động đến 1 con chó cái nào
Nó thường bị các con chó đực cắn cho teo tua.Tội nghiệp thật
Đặc biệt con chó này đái ngồi như cho cái , lúc đầu mình cứ tưởng là chó cái nhưng nhin kĩ nó có 2 hòn dái rất to.

Vãi bác...có đọc nhầm hok! người bê đê hok phải chó bê đê! haaa! :157:

Minhngoc16

YTC Developer
Người có người này người kia, đừng lấy 1 cá thể mà quy cho 1 tập thể.

Việc ông ấy pede hay k cũng chả liên quan gi đến việc ông ấy có yêu thương súc vật hay kg, cả khối mấy thằng bợm nhậu có bede bao giờ mà vẫn giết và ăn thịt chó.

Có post thì post cái clip hắn ta chửi đánh chó, đipost cái Talent này lên chả ăn nhập gì, nhảm l`

bmw

Vãi bác...có đọc nhầm hok! người bê đê hok phải chó bê đê! haaa! :157:

Ík bạn ấy là nếu chó bị đồng tính thì sao? liệu bạn và mọi ng còn yêu quí chúng nữa k khi chúng k sinh đẻ đc? Chuyện chó đồng tính là có thật và bằng chứng là bạn mình đang nuôi và cũng có ở loài chim cánh cụt. Thế giới đa dạng và con ng cũng đa dạng, 1 năm có 365 ngày và có 4 mùa, cho đến 1000 năm nữa thì điều ấy cũng k thể thay đổi, chẳng có thằng dở hơi nào đòi làm gay và con điên nào thèm làm less cả. Bằng chứng là nhà văn Xuân Diệu cũng là ng đồng tính, những ng đồng tính ở nước ngoài cũng đc công nhận là cống hiến nhiều cho đất nước và bên cạnh đó thì Xuân Diệu cũng sáng tác những bài thơ bất hủ lưu danh ngàn đời. Bố mẹ sinh ra đã thế rồi đặt trường hợp bạn vào ng đó nếu bạn bị mọi ng gét bỏ, k chấp nhận và kỳ thị bạn bạn sẽ nghĩ zì? còn muốn cắt chim mấy ng đồng tính nữa k? Ai sống cũng có thể diện, lòng tự trọng. Bạn nên tôn trọng nhưng ng đó, nếu bạn k chấp nhận nó thì bạn là ng trái với qui luật của tự nhiên và nên xem lại những gì đã nói..

h_thien_97

YTC Developer
Ík bạn ấy là nếu chó bị đồng tính thì sao? liệu bạn và mọi ng còn yêu quí chúng nữa k khi chúng k sinh đẻ đc? Chuyện chó đồng tính là có thật và bằng chứng là bạn mình đang nuôi và cũng có ở loài chim cánh cụt. Thế giới đa dạng và con ng cũng đa dạng, 1 năm có 365 ngày và có 4 mùa, cho đến 1000 năm nữa thì điều ấy cũng k thể thay đổi, chẳng có thằng dở hơi nào đòi làm gay và con điên nào thèm làm less cả. Bằng chứng là nhà văn Xuân Diệu cũng là ng đồng tính, những ng đồng tính ở nước ngoài cũng đc công nhận là cống hiến nhiều cho đất nước và bên cạnh đó thì Xuân Diệu cũng sáng tác những bài thơ bất hủ lưu danh ngàn đời. Bố mẹ sinh ra đã thế rồi đặt trường hợp bạn vào ng đó nếu bạn bị mọi ng gét bỏ, k chấp nhận và kỳ thị bạn bạn sẽ nghĩ zì? còn muốn cắt chim mấy ng đồng tính nữa k? Ai sống cũng có thể diện, lòng tự trọng. Bạn nên tôn trọng nhưng ng đó, nếu bạn k chấp nhận nó thì bạn là ng trái với qui luật của tự nhiên và nên xem lại những gì đã nói..

Vãi bác! nhức đầu thiệt!