• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Một ổ mèo lai mặt tròn cực đáng yêu cần về nhà mới

Mèo Ỉn

Member
Hiện mình đang có một ổ mèo lai 5 bé mặt tròn rất yêu cần về nhà mới ạ, các bé hiện đc hơn hai tháng tuổi ăn uống và vs châu cát rất sạch sẽ.
Mình để giá vía mỗi bé là 370k, riêng bé màu vàng mặt tròn nhất lông cũng xù nhất là 420k ạ, mình sẽ fix xăng xe cho bạn nào nhiệt tình hoặc free ship cho bạn nào nếu tiện đường ạ.
Mình còn hai bé ai nga lông trắng tinh mình để vía là 300k
Các bạn lưu ý là mèo con mới tách đàn về nhà mới thì thường hay nhát hoặc bỏ cơm trốn vào góc nhà, đó là chuyện bình thường ạ. Sau 2,3 ngày các bé quên nhà thì các bé sẽ ăn uống và chơi đùa bình thường, bên cạnh đó các bạn ko nên cho mèo con ăn cá hoặc đồ tươi sống vì như vậy rất bị đi ỉa.
sdt: 0987 485 384
các bạn qua fb của mình xem ảnh các bé nhé (nhìn ở ngoài các bé yêu hơn nhiều ạ): https://www.facebook.com/MeoIn.93
tình hình là bây giờ còn 4 bé này thôi ạ, các bé đều là gái hết nhé :)

Mèo Ỉn

Member
up cho các bé nhanh về nhà mới nào, bé đen trắng đã có chủ đón, bé vàng xinh yêu nhất đã có bạn đặt gạch mai qua đón, còn hai bé vàng và bé tam thể cùng hai bé trắng xinh yêu ko kém ạ