• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mừng Bell về nhà mới 6/513

windy_27992

YTC Developer
Đáng lẽ ra 10.5 Bell mới được về nhà mới, nhưng tại em phá phách quá nên bị tống cổ sớm (nói đùa chứ thật ra tại mình nôn đón em nó quá nên rinh nó về sớm) :Onion38: .
Bell gần 2 tháng rồi nhưng vẫn còn nhõng nhẽo lắm, k chịu ăn j chỉ đòi uống sữa thôi, đang đau đầu k biết phải làm thế nào em mới chịu ăn (cho ăn gà luộc, tôm luộc, pate) toàn đồ ngon mà em ngoảnh mặc làm ngơ :sadcorner: . Sau đây là hình của bé Bell nhà mình, mới về nhà mới mà k biết sợ là gì, nghênh ngang đi quậy phá leo trèo khắp nơi :155:

hình em lúc còn ở nhà bạn bi mập nè:

(vì tấm hình này mà quyết định ăn uống tằn tiện để đón em về) :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Bell nghịch quá, chụp hình em mà chị vã cả mồ hôi, ngta dc chụp hình là tạo dáng ngay, còn em cứ làm mặt buồn, trợn mắt làm xấu là sao thế :haizz: .

Update sáng hôm sau, sau 1 đêm quậy banh chành, làm cô chủ mất ngủ, h e mệt e thăng đây!!!

nhìn em hổ báo chưa nè mấy anh mấy chị :keke_hehe:

lúc này là đang hì hục bắt gián, trèo lên cho đã k dám xuống làm mặt tội nghiệp cầu cứu :Onion48:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Mở hàng! ^^
bell xinh quá! Mờ ít hình quá, koai hem đã! Đề nghị H up thêm nhìu nhìu vào nhé! Kkkk
Ỏ đây toàn ng ham hố nghiện ngắm mều k đó!

windy_27992

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Mở hàng! ^^
bell xinh quá! Mờ ít hình quá, koai hem đã! Đề nghị H up thêm nhìu nhìu vào nhé! Kkkk
Ỏ đây toàn ng ham hố nghiện ngắm mều k đó!
chụp hình ẻm là cả 1 quá trình gian nan đó c, k bao h chịu đứng yên tạo dáng, chứ tung tăng chạy nhảy quậy phá, k thì làm mặt xấu hic hic

bi mập

T.Viên Năng Động
thôi giờ vầy đi, con bé này nó nhõng nhẽo, H chịu khó mua cháo sườn ở chợ, mua ít thôi, khoảng 5-7k j đó , về đổ 1 ít ra đĩa rồi đút cho nó 1 2 muỗng đầu ( đút ít 1 thôi nha), nhà t hay ăn cháo gà, cho ăn thử thì thấy con bé này thích ăn lắm. H làm thử nha

Putin_cute

T.Viên Năng Động
xinh dữ, đề nghị úp nhìu hình nhé, chưa co phê gì hết, hihi

windy_27992

YTC Developer
bi mập said:
thôi giờ vầy đi, con bé này nó nhõng nhẽo, H chịu khó mua cháo sườn ở chợ, mua ít thôi, khoảng 5-7k j đó , về đổ 1 ít ra đĩa rồi đút cho nó 1 2 muỗng đầu ( đút ít 1 thôi nha), nhà t hay ăn cháo gà, cho ăn thử thì thấy con bé này thích ăn lắm. H làm thử nha
chịu ăn rồi T ơi, ăn như heo lun, hnay chịu ăn phô mai, chịu ăn pate, ăn 3 muỗng cafe đầy patê lun, còn thịt nó chê, chắc làm biếng nhai hahaha :le_luoi: , hồi trưa đút nó k kịp, pate rơi đầy tay, nó liếm liếm rồi phập lun tay H :07:

windy_27992

YTC Developer
hanhjen said:
Nhìn xinh quá bạn ơi :) Trông bé hiền lắm, không hổ báo đâu :good_job:
k biết ẻm hiền k mà ai đi wa đi lại cũng chạy theo chụp ống quần, cắn chân ngta :157:

windy_27992

YTC Developer
Putin_cute said:
xinh dữ, đề nghị úp nhìu hình nhé, chưa co phê gì hết, hihi
hic hic, chụp dc ẻm là 1 cực hình đó bạn, xoay wa xoay lại làm đủ trò đủ kiểu k cho chụp, trừ khi e dg tập trung chơi hay bắt gián hihihi

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
hình trên này to hơn, coi đã hơn coi trên fb đt. Há há

bi mập

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Thằng ku Gold nhà c cg chơi trò níu chân rùi cắn
Đi ngang quá bé k để ý 1c là đu theo cắn hồi nào k hay lun! >.<
Giờ gia nhập bọn với 2 nường kia rồi, k thèm đu c như mới zìa nữa! Phản bội lắm! Hehe
chị linh ơi em tính khi nào mấy đứa này lớn hơn 1 tý thì hẹn nhau đi cf lập hội Phụ nữ yêu mèo :)). Để em rủ thêm mấy bạn đón mấy bé đợt trc đi lun cho vui. Chị thấy sao :p

Bao Linh 85

I_Like_Pet
bi mập said:
chị linh ơi em tính khi nào mấy đứa này lớn hơn 1 tý thì hẹn nhau đi cf lập hội Phụ nữ yêu mèo :)). Để em rủ thêm mấy bạn đón mấy bé đợt trc đi lun cho vui. Chị thấy sao :p
Quá tuyệt chứ seo nữa! ^^

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
bi mập said:
bạn charlene và ivys đi lun nha :D
xi' nha cho mình hỏi hẹn nhau đi "cf" là đi j` dzợ, lập hội fụ nữ iu mèo chắc mình join rồi.. :le_luoi: ... có hội crazy cat ladies mình cũng sẽ join lun.. hi` hi`.. :lau_mo_hoi: ...

Bao Linh 85 said:
Giờ gia nhập bọn với 2 nường kia rồi, k thèm đu c như mới zìa nữa! Phản bội lắm! Hehe
chị ơi thằng sudo nhà em cũng thế này, suốt ngày lấy tay khều khều bấu lấy chân xong cắn... cả nhà ai mà đang ở gần là y như rằng ông sudo ổng lăn lê ra sáp sáp lại đùa nhả xong bấu tay vào chân ngư` ta rui` cắn .. nhìu khi cắn đau phết, làm mí ông bạn la ầm.. :lau_mo_hoi: ... thiệt phá kinh khủng luôn á.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hi`hi`.. ukê bạn.. :good_job: .. vậy đợi các bé lớn xíu rui` các bà mẹ tụi nhóc mượn cớ tụ tập cafe cafao' nha. mi`nh xin 1 vé. hi`hi`..
bi mập said:
cafe viết tắt đó mà :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
bi mập said:
bạn charlene và ivys đi lun nha :D
mình ủng hộ 2 tay...2 chân...ngáo ngáo :gud_job:

Bao Linh 85 said:
ivys said:
xi' nha cho mình hỏi hẹn nhau đi "cf" là đi j` dzợ, lập hội fụ nữ iu mèo chắc mình join rồi.. :le_luoi: ... có hội crazy cat ladies mình cũng sẽ join lun.. hi` hi`.. :lau_mo_hoi: ...

chị ơi thằng sudo nhà em cũng thế này, suốt ngày lấy tay khều khều bấu lấy chân xong cắn... cả nhà ai mà đang ở gần là y như rằng ông sudo ổng lăn lê ra sáp sáp lại đùa nhả xong bấu tay vào chân ngư` ta rui` cắn .. nhìu khi cắn đau phết, làm mí ông bạn la ầm.. :lau_mo_hoi: ... thiệt phá kinh khủng luôn á.
mèo nhà em cũng đu và đu! Bởi vậy giờ ở nhà em toàn mặc quần dài, chứ chân đầy thẹo rồi :run: