• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Maison Pet - Trụ cào móng và nhà cây cho MÈO

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
munxinh said:
Em mê cat tree này lắm mà bây giờ mới có, đã mắt quá. Em ở HN cơ :( Anh có nhận ship ra ko ạ? Ship thì phải tháo rời đúng ko, em lắp vào thế nào đc :(
Hàng mình có nhận ship ra Hà Nội bạn ơi. Tất cả sản phẩm của Cat Tree Vietnam đều được tháo rời và đóng thùng kèm theo bộ dụng cụ và hướng dẫn lắp ráp

Hiện đã có đại lý tại Hà Nội.

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
Meoluuly said:
E cũng thích lắm nhg giá chat quá,a có fix giá ko ạ..hi hi hi.....
^^ E vào trang web xem có vài mẫu be bé giá thấp hơn đó, với cả mấy thứ phụ kiện cho mèo giá vài trăm ah. Giá đồng bộ zữa tất cả hệ thống bán hàng.

Meoluuly

YTC Developer
^^ E vào trang web xem có vài mẫu be bé giá thấp hơn đó, với cả mấy thứ phụ kiện cho mèo giá vài trăm ah. Vì mẫu k sx hàng loạt đc nên ko giảm giá nổi e ơi. Nếu ở TP.HCM thì free ship.

Ồ vậy àh,e thích mẫu m24 đó.giá bao nhiêu vậy a...e ở HCM đó tính rẻ cho e đi ha....thanhk a...

Meoluuly

YTC Developer
^^ E vào trang web xem có vài mẫu be bé giá thấp hơn đó, với cả mấy thứ phụ kiện cho mèo giá vài trăm ah. Vì mẫu k sx hàng loạt đc nên ko giảm giá nổi e ơi. Nếu ở TP.HCM thì free ship.

Ồ vậy àh,e thích mẫu m24 đó.giá bao nhiêu vậy a...e ở HCM đó tính rẻ cho e đi ha....thanhk a...