• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

MDNanoshop Alaska đen trắng và samoyed

Status
Không mở trả lời sau này.

gsd

YTC Developer
@ Trần Quốc Trung: Con nâu đỏ hằng gửi cho bạn vẫn gửi bình thường bạn ạ.Sr bạn mình up bài nhưng chưa update nen không biết hằng bán

gsd

YTC Developer
Các bạn thông cảm,mình không có thời gian online nhiều,nếu bạn nào mua thì cứ gọi nhé.Tiếc gì cuộc điện thoại để có chú cún khỏe mạnh và đẹp đâu các bạn :)

B nên chỉnh sửa lại, k fai mình mua mà là hằng gửi vào chỗ mình, 2h chiều nay là vào đến nơi, b sửa lại thông tin giùm mình. Thân

lovedog petsop

bạn ơi không biết tại sao bạn có ảnh mấy em này nhưng đây là mấy e shop tớ đã mua rồi hiện đang ở chỗ mình tại hn đã đănng ành bên mính bạn lại còn giao với giá quá thấp nên hôm nay đã có khách phàn nàn với shop tớ .cùng làm ăn với nhau tớ mong bạn hãy bỏ hết ảnh mấy e cún bên tớ xuống và đừng nên lặp lại chuyện này lần nào nữa .cám ơn bạn

gsd

YTC Developer
haizz,bạn là hằng à.bạn lên kiểm tra lại đi nhé.Tớ chỉ nói thế này thôi này"Tớ chỉ đăng khi được sự đồng ý của chủ thực sự của những bức ảnh".bạn hiểu ý tớ muốn nói gì rồi phải không?

Status
Không mở trả lời sau này.