• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Miss Teen 2011

VSG

YTC Developer
Vừa rồi có một cuộc thi dành cho tuổi Teen - Miss Teen 2011- Được tổ chức vòng 1 (sơ loại) - vòng 2 (top 100) tại cả ba miền -
Riêng vòng Chung Kết sẽ được tổ chức vào cuối tháng 10 tại Tp. Hồ Chí Minh .
VSG và nhóm bạn có đi chụp vòng sơ loại và vòng 2 (top 100), có vài hình xin up lên báo cáo cùng các bạn
Ban Giám Khảo

Người mẫu Thúy Hạnh

Ca sĩ LỆ QUYÊN

VSG

YTC Developer
sao chỷ có ảnh của 2 thí sinh thôi ạ Mà VSG cho biết thêm tuổi của thí sinh sẽ hay hơn đấy ạ :gongxi-1:

Còn nhiều chứ miu xynh, tại anh busy quá chưa retouch hết được ... tuổi thì đãm bảo từ 16-19 hihi

Nguyễn Hưng

Love my Tender
Super Moderator
Ai cũng xinh hết! Dạo này anh V chịu khó đi quá ha. Mấy hôm trước em thấy anh trên tivi ở cuộc thi tranh giải do Amexco tổ chức tại vũng tàu. Anh đúng là :good_job:

Nguyễn Hưng

Love my Tender
Super Moderator
Em ko nói anh dự thi, mà em thấy trong hội nhiếp ảnh cho cuộc thi đó có ng giống anh nên cứ nghĩ là anh!

• Like
Reactions: VSG

VSG

YTC Developer
Em ko nói anh dự thi, mà em thấy trong hội nhiếp ảnh cho cuộc thi đó có ng giống anh nên cứ nghĩ là anh!

Uh, phải công nhận là có khá nhiều người có nét (xấu) giống anh ...Trước đây dã gặp vài trường hợp như thế ...hihi

VSG

YTC Developer
Ai cũng xinh nhưng hình như khuôn mặt ko bừng lên được nét nổi bật ạ :hmmm:

Uhu, vì chụp sân khấu (mà các em lại đang trình diễn bài thi trước BGK) nên mình khg thể chạy qua chạy lại để có được góc chụp ưng ý.+ ánh đèn thay đổi liên tục nên cứ bấm HÊN-XUI thôi miu-xynh ơi hihi.

VSG

YTC Developer
hix. Em nói thật là thế này ạ. Ko phải là em đang chê miss năm nay đâu, nhưng dường như 1 số thý sinh ăn mặc ko phù hợp với lứa tuổi cho lắm và...rất là "già" ạ

Đúng ...đa số nhìn có vẻ rất lớn hơn tuôi 18 nhiều ..hix hix

lethuy246

T.Viên Năng Động
eo nhìn anh chụp thích thế :khoc_nhung_ko_chiu_thua: bao giờ chụp ảnh cưới vào gặp anh, anh có chụp không :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :keke_hehe: :keke_hehe:

VSG

YTC Developer
eo nhìn anh chụp thích thế :khoc_nhung_ko_chiu_thua: bao giờ chụp ảnh cưới vào gặp anh, anh có chụp không :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :keke_hehe: :keke_hehe:

Kha kha, vụ chụp ảnh cưới em nhờ OX của chi Quyên kìa, siêu hơn anh nhiều đó hihi

lethuy246

T.Viên Năng Động
Kha kha, vụ chụp ảnh cưới em nhờ OX của chi Quyên kìa, siêu hơn anh nhiều đó hihi

nói thế thôi, em ở hà nội, vào trong đấy hóa ra ăn 1 bát cháo chạy 3 cánh đồng :le_luoi: :le_luoi:

• Like
Reactions: VSG