• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mod Xóa zùm

bumpen

Member
:"> cho trả góp ko a ... Nhìn cưng quá mà hem có xèng liền =))

ko đc bạn à mik vừa cho các bạn rồi mik ko fix thêm mik chi có thể ship free thôi bạn nhé

aLL_Refined

YTC Developer
UP nhanh nhanh về nhà mới nhé.... :) mình đã sỡ hữu 1 bé ... ths Bumpen nhé sáng bạn nt minh quên ko trL mình nhận đc bé rồi nhé... :drinks:

bumpen

Member
UP nhanh nhanh về nhà mới nhé.... :) mình đã sỡ hữu 1 bé ... ths Bumpen nhé sáng bạn nt minh quên ko trL mình nhận đc bé rồi nhé... :drinks:

okay bạn nhé...cố gắng chăm bé nhé bạn ... cứ làm theo thực đơn mik đã kê khai trong giấy nhé bạn.

bumpen

Member
ảnh thật khác mới ảnh trên mạng 1 trời 1 vực :ngoi_xom: kiểu này chắc người mua ở xa ship vào lại không giống trong ảnh thì chết :157:

ảnh chuẩn của nó đó bạn à

thuan81

YTC Developer
là ảnh bên trai nhé__ảnh bên phải là bé thứ 2 nhé bạn

chắc là hình mèo nhà bạn không?ảnh bé mèo bên phải màu trắng lông ngắn chính là con của Heo ngày trước là thành viên julioboy nuôi,hiện giờ thì bé ở Đồng Tháp...bé mèo hiện nay cũng tầm hơn 2 tuổi
Link Việt pet có hình của Gấu,xem cm cuối của thành viên rosyrain
Mã:
http://forum.viet-pet.com/58636-clb-yeu-meo-sg-off-chinh-thuc-cuoi-thang-9-dau-thang-10-a-14.html