• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mong mọi người tư vấn giúp mình !

rua

Mình iu cún lâu rồi nhưng chưa có điều kiện nuôi . Bgiờ đã có điều kiện và nhân dịp đầu năm mới mình muốn rước 1 bé cún về làm bạn cho vui nhà vui cửa ^^ Vừa tìm hiểu về cún và biết đến 4rum được vài bữa , nai mình cần các bạn tư vấn hộ mình : Số là mình đang có số tiền là tầm 2triệu ( Sinh viên nghèo huhu ) Mình muốn nuôi 1 bé cún dạng nhỏ hoặc vừa ( Nhà sinh viên nghèo ko có không gian huhu ) Nhìn xinh xinh , khôn lanh , hiền hậu và trung thành :) Mong các bạn tư vấn cho mình nên mua cún nào , mua ở đâu là tốt và an toàn ( mình ở tphcm ) mình thích màu trắng. Phận sinh viên mua gì cũng phãi đắn đo snghĩ kĩ , ai biết hướng dẫn cho mình cách xem cún khỏe và không bị lừa (mua nhầm cún bệnh) và 1 câu hỏi nhỏ nữa là tại sao biết được sổ sức khỏe nào của cún nào ^^
Mong các bạn chiếu cố để mình có 1 bé cún ưng í . Bài viết có vấn đề gì sai sót mong các bạn bỏ qua ! Chân thành cảm ơn

Key Vũ

Nhà mình mới nuôi 1 em chihuahua đực 3tháng r` màu thì rất lạ từ đỉnh đầu đến đuôi có 1 đường nâu đậm còn lại là nâu nhạt, rất khôn nếu bạn thích thì mình xin để lại giá 2.7tr nhé nếu đc thì gọi 0946311781. Muốn coi hình thì gọi mình nhé

rua

Mình không mua chihuahua bạn ơi , cảm ơn bạn đã ghé qua và quan tâm :)
P/s : không ai tư giúp mình à :((

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bạn nên mua 1 nhóc bắc kinh lai nhật nhá , chừng 1.5tr là dc lựa thoải mái ùi , 1 số e lại còn dc tiêm nữa , dòng này khá cute , chừng dưới 10kg thui , còn cún hiền hay k là tùy vào bạn khi bạn chọn cún . Để tránh cún bệnh thì bạn nên nhớ là k dc mua cún ở đường lê hồng phong nhá , các gánh chó rong cũng k nên , bạn nên mua cún của những bạn có uy tín trên diễn đàn như katie_trinhk ( bạn nì bán cún nhật lai bk giá dưới 1tr thui nhưng chưa tiêm , bạn mua cún về tiêm cho chắc ăn ) . Bk lai nhật có màu trắng tinh nha bạn . Chúc bạn sớm tìm dc em cún ưng ý , bạn còn cần hỏi gì nữa hem