• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mon's shop : Cat tree và trụ cào móng cho mèo giá siêu rẻ <3

Status
Không mở trả lời sau này.

SweetJuly

YTC Developer
wendy1993 said:
bạn ơi dây bạn quấn quanh mấy cái cột là loại dây gì thế? Bằng gì? Có phải loại chuyên dùng cho mèo ko?
Đó là dây thừng bình thường đó bạn. Mình chưa kiếm ra chỗ bán thừng sisal, kiếm được chỗ bán mình sẽ đổi ngay. Nhưng loại này mấy bé nhà mình dùng vẫn ok nhé. Mình cũng đang muốn kiếm chỗ bán thừng sisal đây. :( Tất nhiên giá cat tree sẽ nhỉnh hơn 1 chút. :(

SweetJuly

YTC Developer
wendy1993 said:
mai mốt mấy bé cào hư rồi bên bạn có thay dây ko?
À, vì mỗi cat tree mình chỉ lời được chút tiền công thôi. Nên nếu cat tree nào hư dây thừng mình cũng qua thay thì...hơi khó..Bạn thông cảm nhé, nhưng dây thừng này dùng vẫn bền v tốt mà. Tuy vậy,mình cũng muốn tìm thừng sisal nhưng đã hỏi và được biết ở VN k có, người ta chỉ bán cho xí nghiệp số lượng lớn thôi. Còn mình mỗi cat tree giá rất thấp, cũng rất khó cho mình khi đảm bảo mua đc thừng sisal số lượng lớn. mấy chục kg ngta cũng k bán,trong khi mình chỉ làm kiểu order thôi. Ai đặt thì mình làm. Nên còn nhiều hạn chế. Mỗi cột nhìn vậy chứ cũng 10m dây thừng/cột 35cm đó bạn..
Mình nói vậy để bạn hiểu và thông cảm nhé. Giá cat tree k cao,ngoài dây thừng,những bộ phận khác k khác. có gì được thì bạn ủng hộ mình nhé. Chân thành cảm ơn :)

Em ơi chị số đt 091.......73 vừa gọi cho em đó, em có thể thay vải nỉ = 1 loại vải nào đó dầy và có gân ko? Chị nghĩ với tụi nó như vậy thì sẽ chơi đã hơn!
Chị đặt mẫu số 7, màu gì cũng được đừng lòe loẹt quá, nhớ có cái móc để treo đồ chơi nha. Nó phá quá hư hết đồ đạc nhà chị rồi

SweetJuly

YTC Developer
Thủy Nguyễn said:
Em ơi chị số đt 091.......73 vừa gọi cho em đó, em có thể thay vải nỉ = 1 loại vải nào đó dầy và có gân ko? Chị nghĩ với tụi nó như vậy thì sẽ chơi đã hơn!
Chị đặt mẫu số 7, màu gì cũng được đừng lòe loẹt quá, nhớ có cái móc để treo đồ chơi nha. Nó phá quá hư hết đồ đạc nhà chị rồi
Dạ. hii. Em cảm ơn chị. Mẫu của e tất cả dùng vải lông, chứ không dùng vải nỉ c ơi :D . Vải lông dùng cũng bền mà chị. Hầu hết cat tree đều dùng vải lông chị ạ. Hôm trước e có làm mẫu này màu xám với màu đen. nhìn màu đen cũng xinh lắm chị ạ. Em sẽ chọn màu tối cho chị :D 16/6 xuống sg e sẽ gọi lại chị ngay :p Cảm ơn chị nhiều vì đã ủng hộ ;)

SweetJuly

YTC Developer
cannguoi said:
Có update thêm mẩu mới không bạn. Nên thêm vài mẫu sáng tạo mà giá rẻ để sinh viên kham khảo với
Hi. Ok bạn. Mình sẽ gửi một vài mẫu mới cho bạn xem. Hoặc bạn cũng có thể chọn mẫu rồi gửi cho mình, mình sẽ báo giá lại cho bạn. Cat tree của mình mẫu nào cũng giá rất sinh viên rùi. Hii. Bạn muốn mẫu giá tầm bao nhiêu? Để mình chọn mẫu cho dễ haz. ;) Cảm ơn bạn đã quan tâm

Khánh Trần

Bạn có thể cho mình 1 ít mẫu mới của Cat tree để mình tham khảo đặt hàng được không ? Mail của mình là : khanhtran1209@yahoo.com. Mình ở Huế liệu có thể ship ra được không bạn ?

SweetJuly

YTC Developer
Khánh Trần said:
Bạn có thể cho mình 1 ít mẫu mới của Cat tree để mình tham khảo đặt hàng được không ? Mail của mình là : khanhtran1209@yahoo.com. Mình ở Huế liệu có thể ship ra được không bạn ?
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Nhưng ship ra Huế mình không biết cách như thế nào? Bạn có biết nhà xe nào tuyến TPHCM-Huế k? Tại mình chưa đi bao giờ nên không rành lắm.

Khánh Trần

Mình không hay gửi hàng đường xe lắm nên mình cũng không rành. Mình thấy người ta hay gửi hàng chuyển phát Tín Thành cũng tốt mà không biết hàng như cat tree đóng thùng gửi được không nữa ....

Status
Không mở trả lời sau này.