• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Muốn mua cún!!

quannguyen.bkat

Đầu tiên em xin phép mod trước vì có thể bài này sai box.tình hình em đang là sinh viên,mà thích cún quá.trước cũng có nuôi 1 em nhật lai muk gặp phải chó lậu nên bị care qua đời mất. 1 thời gian chỉ dám ngắm chứ không dám nuôi.giờ em muốn nuôi 1 em cún giá tầm khoảng 1tr5 đổ lại ,hoặc cho em trả góp cũng đc(em sinh viên)...ac nào có cún tầm ý thì inbox hoặc sms vào số 01692.806.392 giúp em. còn nữa là chó nhà bac nào đẻ thì hãy inbox nhé,chứ em sợ mấy ông lái buôn với hàng chó lắm rồi...thank all!

oh.mua cua bác small_dragon này đi.cho yên tâm.e cũng sợ lắm.lần trước mua e tbn ve ko biết bệnh j.cứ đi kiết hoài.chữa mãi ko khỏi nhưng lại vẫn ăn chạy nhảy bt mà phân ra máu.rồi gần 10 ngày e nó chết.mình là đàn ông thật mà khóc hết nước mắt.từ đó ko giám nuôi nữa.e mong các bác bán chó có lương tâm chút.chứ nhiều người bị lừa lắm.haizzzz