• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Muốn mua chó gấu giá fix tí <500k

Status
Không mở trả lời sau này.

ellie

em đã từng nuôi nhưng nó nhắng nhít wá bị ngta bắt mất!

Vì nhớ thương nên hnay lập 1 topic muốn mua chó Gấu màu trắng hay Đen gì cũng được ạ! xin giá fix dùm em tí, em mới thi Đh xong chưa đi làm gì nên chỉ có vỏn vẹn 500k trong tay :(( ở nhà bùn chán muốn có bạn, mong ai có chó gấu con thí bán lại hộ em :X:X:X:X:X

Ku Móm

Member
hihi Mình có j đó tương đồng bạn nhỉ. Chúc bạn mau có pe Gấu

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
chó gấu 500k??hơi gian nan.Mình có bé gấu đen nè,cực cute.nhưng giá 2tr4 cơ..:)

ellie

chó gấu 500k??hơi gian nan.Mình có bé gấu đen nè,cực cute.nhưng giá 2tr4 cơ.. :)

hix tại em ko thể xin trợ cấp từ gia đình đc ạ :( mẹ em chỉ mong ai cho cún con thui, tại ở nhà có 1 em ta lai 11kg rồi ạ :( của 2 em!

Masterhack

hix tại em ko thể xin trợ cấp từ gia đình đc ạ :( mẹ em chỉ mong ai cho cún con thui, tại ở nhà có 1 em ta lai 11kg rồi ạ :( của 2 em!

ơ hơ!UP cho IDea hay nhưng không có ai bán rẻ ở đây!
Mình cũng thương cún mà pa kon ở đây bán giá trên MÂY QUÁ
UP UP UP UP

binbinbin223

YTC Developer
Chó nhà minh mới đẻ đc 3 e cún bắc kinh thuần chủng được 1thang7 ngày tuổi
Chó mẹ 3 màu tráng đen nâu rất đep chó cha cũng thế .
Ko bik sao mà hạ sinh ra 3 e đực 1 e đen tuyền 1 e màu nâu đỏ 1 e đen và trắng ở chân . 2 e có 2 móng neo nhé .
Bạn thật sự yêu cún thì mình để bạn 1 e 700k
SMS cho mình nếu mua nhé 0903418303 Cún 2 tháng mới bán nhé

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
ơ hơ!UP cho IDea hay nhưng không có ai bán rẻ ở đây!
Mình cũng thương cún mà pa kon ở đây bán giá trên MÂY QUÁ
UP UP UP UP

Giá trên mây là sao bạn?Bạn biết giá thị trường của chó gấu bây giờ nhiêu k?Ngay cả chó bệnh của LHP cũng đã 1tr5 rồi chứ chó gấu chẳng bao giờ có giá 500k đâu.Ngay cả nhật chủng,nhật lai bk cũng ít nhất là 500k rồi.Mua chó là hiểu giá trị của chó.Đừng ham rẻ vì của rẻ là của oi.Mua rẻ về thử đi ùi bít à.tiền thuốc nhiều hơn tiền cún và đau lòng nhất là nhìn cún ra đi.Chịu giá cao tí mà có đc người bạn 4 chân khỏe mạnh.

ellie

Mình chỉ mong b nào nhà nuôi mà chó đẻ cún con lai lai,cún lùn,lông xù xoăn ngắn thui ko cần thuần chủng đâu. Tại m hiểu giá cả cún gắu mà. Hì cám ơn đã xem qua nhé

Status
Không mở trả lời sau này.