• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua cún trả góp có trách nhiệm

Status
Không mở trả lời sau này.

thaogucci

Member
Mình cũng đang cần 1 pé phốc sốc or poodle về nuôi ( nhà nhỏ nuôi chó nhỏ) nhưng ko đủ điều kiện....bạn nào ko có điều kiện nuôi thì để lại mình mình trả góp 500k 1 tháng...Góp đúng hẹn...cho mình đ/c mình sẽ tới tận nhà..01205660011 mình ở HCM nhé...

tớ ở hà nội tiếc quá :(

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Em cũng như chị . Muốn dc ôm các bé cún lắm mà không có điều kiện !!! :gongxi-1:

up giúp bạn nhé, hiện tại mình ko còn chó để bán! Vài tháng nữa mình sẽ có 1 đàn husky đẻ tại VN, bạn tiết kiệm dần từ bây giờ đi, đến lúc đó mình để giá ưu đãi cho :)

topic này đặc biệt ghê ^^^! mik cũng hâm mộ mấy em ý ... nhưng ko đủ $$ :-s lên đành ngậm ngùi ... bạn tìm dc điều như yes muốn thì chia sẽ chút bí quyết nhé ::X:X
chúc bạn may măn :X:X

thaogucci

Member
up giúp bạn nhé, hiện tại mình ko còn chó để bán! Vài tháng nữa mình sẽ có 1 đàn husky đẻ tại VN, bạn tiết kiệm dần từ bây giờ đi, đến lúc đó mình để giá ưu đãi cho :)

thank bạn :x có gì liên lạc tớ nhé :X

binheo

T.Viên Năng Động
uppp giúp bạn gái nhé mong bạn gái mau tìm được cún về nuôi sớm ... phốc thường bh chỉ tầm 1tr5 đến 2tr... chó ta 300k bạn ra chợ mơ hoặc chợ bưởi là đẹp rồi samoyed hay alaska đẻ tại việt nam giá cũng chát đấy ... khuyên bạn nên nuôi những dòng cún nhỏ xinh như cooker hay lạp xưởng tụi nó bé dễ chăm ...hoặc liên lạc với bên chỗ tung_loc pet các a ý chuyên bán cún đẻ tại viêt nam giá cũng ổn mà bảo hành thì ok...

Status
Không mở trả lời sau này.