• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua cún trong tầm trên dưới 500k <3

TinhYeuVoDoi

Tình hình là dạo này ngày nào cũng lê la đi ngắm chó vs chả mèo :go_mo: Hiz hiz chúng nó dễ thương kinh khủng ấy :le_luoi:
Nên ao ước mua 1 em về nuôi :Onion38: Nhưng mà là sinh viên nên ko có đủ điều kiện về tiềm lức kinh tế cũng như môi trường sống. nên muốn mua 1 em cún nhỏ nhỏ xinh xinh khôn và quấn người để về làm bạn :gongxi-1: hehe chô bớt cái nỗi khổ FA của mình :ngoi_xom:
Các bạn nào biết có chỗ nào ở HN uy tín hay nhà bạn nào có em cún nào xinh xinh thì cho mình ngó qua vs nhé :Onion36:
Y/c: giống nhỏ < vì nhà trọ em có hơn 10m2 thôi >
Lông xù, đáng yêu, ít rụng lông, khỏe mạnh, ngoan và quấn chủ :wub: vì hay ngồi máy tính nên chắc là ôm em nó suốt ngày :phew:

ngocanhsama

YTC Developer
uh mình thấy có cún nhật lai bắc kinh là rẻ cute và nhỏ,nhưng ngoài HN thì giá cũng toàn 700->1000k là chính,nếu như mua trong HCM thì thấy rẻ hơn...nhưng phải vận chyển xa sợ em nó bị sao thì khốn thế nên mình nghĩ bạn có thể tích tầm 800k để mua 1 em là okie

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Bạn ơi chó nào mà chả thay lông , đã vậy rụng lông nhiều là giống xù nữa chứ !!! :157:

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Bạn à, chó ta lông ngắn nhưng đáp ứng đủ yêu cầu của bạn. E ý cực trung thành với chủ luôn. Chỉ cần bạn cho e ý ăn vài ngày sau đó có bán e ý đi đâu chăng nữa thì e ấy sẽ luôn tìm cách về với bạn, lạnh lùng với chủ mới. Mình cũng vậy nè. Mình nuôi 1 e chó ta, mua ở ngoài chợ. Vậy mà 2 tuần rùi r ý vẫn vui vẻ. Rồi mẹ mình băt mình chuyển dang nhà bà vì bên ấy rất rộg. Vài ngày sau bà gọi điện về bảo con chó bỏ ăn tối kêu gào cào cửa thảm thiết, mắng ko nghe, dịu dàng cũng ko nghe. Mình phải đến thăm e ý, nói chuyện với e ý, mang áo của mình cho bà thì mọi chuyện mới xong xuôi. Hoặc phốc lợn cũng rất lười , có thể ngồii lên lòng bạn đó. Nhưng mình vẫn thíh chó ta hơn vừa rẻ vừa tốt

E

emnammeo

Guest
Lông xù mà ko thay lông? Trên dưới 500k? Là thế nào hả bạn? Chó nhật tầm từ 800k - 1tr rất đáng yêu đó ^^

tranghee

Member
TinhYeuVoDoi said:
Tình hình là dạo này ngày nào cũng lê la đi ngắm chó vs chả mèo :go_mo: Hiz hiz chúng nó dễ thương kinh khủng ấy :le_luoi:
Nên ao ước mua 1 em về nuôi :Onion38: Nhưng mà là sinh viên nên ko có đủ điều kiện về tiềm lức kinh tế cũng như môi trường sống. nên muốn mua 1 em cún nhỏ nhỏ xinh xinh khôn và quấn người để về làm bạn :gongxi-1: hehe chô bớt cái nỗi khổ FA của mình :ngoi_xom:
Các bạn nào biết có chỗ nào ở HN uy tín hay nhà bạn nào có em cún nào xinh xinh thì cho mình ngó qua vs nhé :Onion36:
Y/c: giống nhỏ < vì nhà trọ em có hơn 10m2 thôi >
Lông xù, đáng yêu, ít rụng lông, khỏe mạnh, ngoan và quấn chủ :wub: vì hay ngồi máy tính nên chắc là ôm em nó suốt ngày :phew:
hiện tại bạn đang ở đâu mình ở Hn bạn ạ mình có một em cún
Nhật lai bắc kinh được 1t tuổi rồi do mình chuyển nhà đến chung cư người ta không cho nuôi cún nên mình muốn tìm nhà mới cho em ik,nhưng bạn phải thực sự yêu thương cún chứ con gái hay có tính cả thèm chóng chán lắm bạn ạ.nếu bạn quan tâm thì alo cho mình nhé : 0988218392http://www.facebook.com/media/set/?set=a.182541935230758.1073741831.100004248579134&type=1&uploaded=5

kiny9x

T.Viên Năng Động
Mình thấy bạn chuyển sang nuôi mèo thì hơn:D Ngê yêu cầu của bạn thấy giống mèo hơn:D