• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Mua chó bulldog

tjnsun

Member
Giá cắt cổ . 16 tr là có giấy tờ rồi bạn mình cũng từng nuôi rồi
bạn tìm được đâu chó có giấy 16tr mình mua hết cho, chó đẹp nhé, giá mình nói tham khảo ở trện là chó đẹp dao động tầm đó. Bạn nói bạn nui bulldog rùi mà nói ra cái là bik ko hỉu gì về cái giá trị 1 con chó, còn những con lai mõm dư hay xấu thì mình ko nói đến. Bạn nui rồi chắc bik những bé đẹp ở hcm mà những nơi uy tín bán ra thì ko có cái giá rẻ đâu hen, còn những bé có giấy VKA đúng thì giá ko bao giờ dưới 1000$

tjnsun

Member
bạn tìm được đâu chó có giấy 16tr mình mua hết cho, chó đẹp nhé, giá mình nói tham khảo ở trện là chó đẹp dao động tầm đó. Bạn nói bạn nui bulldog rùi mà nói ra cái là bik ko hỉu gì về cái giá trị 1 con chó, còn những con lai mõm dư hay xấu thì mình ko nói đến. Bạn nui rồi chắc bik những bé đẹp ở hcm mà những nơi uy tín bán ra thì ko có cái giá rẻ đâu hen, còn những bé có giấy VKA đúng thì giá ko bao giờ dưới 1000$, nếu ko tin mình và bạn có thể cá 1 bé bulldog lun nhé. Mình ko bán nên đừng nói mình cắt cổ mà có bán thì giá cũng ko rẻ vì chăm sóc rất cực và tùy theo nét đẹp của con chó nữa. Mình ko tự nhận mình chơi nhìu nhưng bạn hỏi bất cứ con nào nguồn gốc về bulldog ở hcm mấy con đẹp đẹp mình đều có thể trả lời cho bạn bik gia phả ntn nhé. Còn bé cái nào bán ở hcm mà đẹp như giá bạn đưa ra từ 5-8tr thì bạn mua đi mình mua lại cho bạn hết giá 9tr lun, vậy bạn có thể lời trung bình tầm 1tr 1 bé rồi

Trangnguyen259

bạn tìm được đâu chó có giấy 16tr mình mua hết cho, chó đẹp nhé, giá mình nói tham khảo ở trện là chó đẹp dao động tầm đó. Bạn nói bạn nui bulldog rùi mà nói ra cái là bik ko hỉu gì về cái giá trị 1 con chó, còn những con lai mõm dư hay xấu thì mình ko nói đến. Bạn nui rồi chắc bik những bé đẹp ở hcm mà những nơi uy tín bán ra thì ko có cái giá rẻ đâu hen, còn những bé có giấy VKA đúng thì giá ko bao giờ dưới 1000$
Ko bao giờ dưới 1000$ Thì bạn nhầm to trên thị trường vẫn có đầy ra giá bạn đưa ra chả khác nào cắt cổ ,tôi vẫn tìm được chỗ bán có giấy dưới cái giá bạn đưa ra ,còn nói uy tín hay không thì tôi chưa xác thực được vì cái giá vẫn quá cao nên tôi ko có thời gian mà tới tận nhà người ta mà xác minh ! nguoiwf ta đăng gia phả chó đạt champion kia có giấy tờ hẳn hoi mà còn chưa tới 1000 đô mà bạn nói chỉ cần có giấy Vka thì ko dưới 1000 đô vô lý

Attachments

tjnsun

Member
Ko bao giờ dưới 1000$ Thì bạn nhầm to trên thị trường vẫn có đầy ra giá bạn đưa ra chả khác nào cắt cổ ,tôi vẫn tìm được chỗ bán có giấy dưới cái giá bạn đưa ra ,còn nói uy tín hay không thì tôi chưa xác thực được vì cái giá vẫn quá cao nên tôi ko có thời gian mà tới tận nhà người ta mà xác minh ! nguoiwf ta đăng gia phả chó đạt champion kia có giấy tờ hẳn hoi mà còn chưa tới 1000 đô mà bạn nói chỉ cần có giấy Vka thì ko dưới 1000 đô vô lý
thế theo bạn bé mà bạn đăng lên đẹp ah, dù có giấy hay ko nhưng ở đây mình nói từ đầu là 1c chó đẹp ngắn đòn đầu to, lùn và nếp dày nhé, bạn chơi chó mà chả tìm hỉu gì về 1 con chó ntn hết, như giá bạn đăng mua ở trên chỉ có thể mua được chó xấu thôi, còn hình 2 có phải là 20tr cho bé đực vậy nhưng cũng ko dc đẹp lắm ko. Nên tìm hỉu kỹ trước khi mua nhé, chúc mau mua được

tjnsun

Member
thế theo bạn bé mà bạn đăng lên đẹp ah, dù có giấy hay ko nhưng ở đây mình nói từ đầu là 1c chó đẹp ngắn đòn đầu to, lùn và nếp dày nhé,chưa kể đến màu sắc bạn chơi chó mà chả tìm hỉu gì về 1 con chó ntn hết, như giá bạn đăng mua ở trên chỉ có thể mua được chó xấu thôi, còn hình 2 có phải là 20tr cho bé đực vậy nhưng cũng ko dc đẹp lắm ko, và cái giầy VKA ko bik của con hinh 1 hay 2. Nên tìm hỉu kỹ trước khi mua nhé, chúc mau mua được